Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milionea Afariki na Kumrithisha Paka Wake Utajiri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Dec 26, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD][​IMG]
    Mnyama tajiri kuliko wote duniani, Mbwa anayejulikana kwa jina la Gunther[/TD]
    [TD]
    Bibi milionea wa nchini Italia amefariki dunia akiwa na umri wa miaka 94 huku akiwa ameacha ujumbe wa kumrithisha paka wake utajiri wake wa dola milioni 15.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Bibi Maria Assunta, milionea wa nchini Italia amefariki dunia huku akiwa ameishamrithisha paka wake utajiri wa dola za Kimarekani dola milioni 15. (Zaidi ya Tsh. bilioni 20).

    Paka huyo anayejulikana kwa jina la Tommasino amekuwa paka tajiri duniani akishika nafasi ya tatu kwa utajiri duniani.

    Bibi Maria alifariki mwezi uliopita akiwa na umri wa miaka 94 akiwa hana ndugu yeyote anayefahamika.

    Mirasi yake aliiandika miaka miwili iliyopita ambapo aliandika maelekezo kuwa mali zake zote ziende kwa paka wake Tommasino.

    Chini ya sheria za Italia, mnyama haruhusiwi kurithi mali kwa sababu hiyo wanasheria wa bi Maria wameamua kuwa nesi wa bi Maria apewe majukumu ya kutumia mali hizo kumtunza paka Tommasino.

    Ni wanyama wawili tu ndio waliorithi mali nyingi zaidi kuliko paka Tommasino.

    Mnyama tajiri kuliko wote duniani ni mbwa anayejulikana kwa jina la Gunter ambaye alirithishwa dola milioni 138 na mmiliki wake tajiri wa Ujerumani bi Karlotta Liebenstien.

    Naye bi Patricia O'Neill, mke wa bingwa wa zamani wa mashindano ya kuogelea nchini Australia, Frank O'Neill, aliamuachia urithi wa dola milioni 61, sokwe wake anayejulikana kwa jina la Kalu.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3, align: center"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Paka wa kibongo ni wezi majumbani Kasheshe kweli Hii dunia.
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Duh! Wazungu wamedata.
     
  3. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nesi katoka kimaisha'
     
  4. s

    saleh sule Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo kali!!
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ingawa napenda sana nyau lakini badooo!
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Kama kweli unampenda nyau kabla ya kifo chako itabidi kama una mali umrithishe uende mahakamani Kumrithisha nyau.. nyau
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Tena bado ni mbichi haijachemshwa kitu kama ni Pombe basi itakuwa ni gongo...
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Wamedata kichizi wanjungu bwana
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh dunia matata
     
  10. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    Mh! Mi nlifkiri Pakajimmy wa Jf....
     
Loading...