Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

milion 15 naweza kupata Rav 4 kwenye yard

Discussion in 'Matangazo madogo' started by manka mpalestina, Aug 22, 2012.

  1. manka mpalestina

    manka mpalestina Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mileg less laki moja,manual au auto ,milango 5.naomba wenye uelewa wa haya mambo ya magari wanisaidie .aksanten
     
  2. killo

    killo JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nitafute 0784 506003 nikupe RAV4 5door,AC, CD-Stereo, petrol, Auto,blue, lady owner, fully serviced and no axcidents with a very good condition, you wont regret it
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    unataka model ipi?
    ninayo ya 1997 kwa milioni kumi
    ni pm kama uko serious
     
  4. manka mpalestina

    manka mpalestina Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    killo The Boss asanteni ila mi naitaji gari ambayo aijatumiwa na mtanzania
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. killo

    killo JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    You ready to wait for 6 weeks for your car and 5m advance? Lets do business
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aiseee baba yangu ipo rv4 mil 8 ila imetumiwa na mtanzania japan
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa nini watu wavivu wa kuagiza magari toka japan au uingereza direct?
     
  8. m

    mussaar Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kwamba hawataki kuagiza magari kutoka japan shida ni pessaaaa
     
  9. Kibada

    Kibada Senior Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwa makini na kununua magari kutoka yard za bongo! Mengi yameisha badilishwa baadhi ya vipuri na kuwekewa vipuri vikuu kuu...
     
  10. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usumbufu wa TRA +usumbufu Bandarini+Wizi wa Vipuri=Frustrations
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    +Muda+Kuletewa Gari sio!!
     
  12. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    usumbufu wa TRA na bandarini unaupataje wakati unakuwa na clearing agent ,wewe anakuletea gari ameshalitoa!wizi wa vipuri hayo unayonunua bongo mbona ndo kasheshe!mimi niliwahi kuuza gari kwa mtu kumbe ni dalali nikaambiwa kauza engine kivyake na gari akaliwekea engine nyingine na akauza!wizi upo kama utachelewa kulitoa ,lakini ukilitoa kwa wakati,sio kivile!
     
Loading...