Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miliki ka usafiri kwa tsh 1ml

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masika, Nov 18, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wiki ilioyopita nliuza used bajaj yangu 2stroke(miguu 3) kwa 1.5ml
    sasa nauza na zilizobakia kwa bei chee tsh 1ml na 1.8ml zipo 2 na zinafanya kazi moja ya 2010 nyingine ya zamani kidogo
    tafuta fundi akusaidie kukagua ukirizika nijaze mapene,hazina longo longo kadi na bima ziko safi na vimelipiwa ushuru
    xmass ina karibia nijazeni mahela hayo mchukue usafiri,ambao unaweza kufanyia biashara pia,nataka kupanda kuleeee kwetu

    kama unataka kuziona hapa dar es salaam madereva wangu watakuletea ulipo au ntakuagizia walipo ukakague
    mawasiliano 0787883059
    karibuni na mazungumzo yapo na yanakaribishwa
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hesabu hapo zimegoma unataka kupunguza hedek
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yeggo Masika..Libyashara la bajaji limekushinda?Punguza mpaka laki 5 basi mimi ndo ninayo.
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    NitakuPM
     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    poa mkuu
     
  6. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pikipiki za kichina zimekukatia dili la bajaji ndio maana ee...Laki 6.5 utapokea??
     
  7. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    saaaaaafi lakini
     
  8. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33


    poa mkuu ila itabidi nichomoe tairi zote na engine block
     
  9. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    bajaj ndo nini
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Ukumbuke kulipia matangazo yako hapa Jamvini sio uweke biashara zako tu! Mzima wewe lakini? Hongera kwa kua na idea ya biashara
     
Loading...