Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Milango

Discussion in 'Matangazo madogo' started by manyusi, Nov 8, 2010.

  1. m

    manyusi JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tunatengeneza milango ya aina mbali mbali kwa kutumia mninga mkongo na mvule bei zinatofautiana kulingana na aina ya mlango bei zina range Tsh 250,000-300,000 kwa mlango mmoja.finishing yetu ni nzuri sana,karibuni.Unaweza ni PM au tuma email kwa akamanyusi@yahoo.com
     

    Attached Files:

  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nI pm MIMI nipo Seriously nahitaji milango 8 ya ndani na miwili ya njoo cha nje na mmoja wa Jikoni. Nyumba yangu ni Ndefu kozi 10 lita kozi tatu kama kutakuwa na discount tutafanya biashara.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Good finishing, kama ni ya kutoka Bongo mizuri sana!
     
Loading...