Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

milango quality.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lugono, Jan 22, 2012.

  1. l

    lugono New Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unahitaji milango yenye ubora kwa mbao za mkongo na mninga kwa bei nafuu sana?tuwasiliane tafadhali.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,519
    Likes Received: 9,305
    Trophy Points: 280
    Ungetuwekea bei, tukiwasiliana tunajuwa hatupotezeani muda wa kupatana. Usiwe kama wafanya biashara wa kizamani, unaweka picha hapa, size za milango, bei zake. Mambo yanakuwa mazuuuri, hata anaekupigia unajuwa huyu hakupotezei muda.
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Siku hizi kusema kitu ni bei nafuu imekua fasheni.
    Yaani hata hujui wenzio wanauzaje, we unakuja na bei zako na kuziita ni nafuu.
    Anyway issue iko hivi, tunajua mitaani wanauzaje hiyo milango,
    so we weka bei yako tulinganishe na mitaani ili kama rahisi tuongee biashara
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kwenye suala la ubora kwenye mbao ni ngumu kulinganisha (sana sana za hardwood).......
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    FF umekuwa kila wakati ukitoa darasa jinsi ya mtu anavyotakiwa kufanya anapo tangaza kuuza vitu vyake lakini ni kama unampigia mbuzi gitaa,hizo ni biashara local sasa unategemea watu kama hawa wataweza kufanya biashara za kimataifa?kazi ipo,tutazidi kuwa wapiga porojo tu,kila kitu hatuwezi!!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,519
    Likes Received: 9,305
    Trophy Points: 280
    Jamani siku hizi, kamera si za kutafuta, asilimia 90 ya simu zina kamera.

    Raha ya Tanzania ni kuwa, "demand" iko so high na hakuna "michuano" (competition) za kibiashara na huduma, ngojeni tu, wachina wanaongezeka, waturuki wanaongezeka, msije mkasema tumeachwa nyuma. Msingi mzuri ndio hujenga nyumba yenye kuhimili dhoruba.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ugumu uko wapi hapo??
    Tunalinganisha bei ya mninga wake na wa mtaani,
    Au bei ya mkongo wake na wa mtaani.
    SIMPLE
     
Loading...