Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MILANGO, MILANGO, MILANGO...Pata miango bora kwa Uimara wa nyumba yako.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ntagunga, Apr 10, 2012.

  1. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa wale wanaojenga, watakao jenga, usihangaike kupata milango imara kwa ajili ya nyumba yako. Ukifika kwetu utapata milango imara kwa uthabiti wa nyumba yako. TUPO NYAKATO NATIONAL, na tunapatikana kwa simu namba 0766087636, 0686630812 na 0713550387

    sample za milango ndo hizi hapa

    llllll.jpg

    lllllll.jpg





    l.jpg

    ll.jpg

    lll.jpg

    lllll.jpg

    milango hiyo imetengenezwa KIGOMA, Kwa kutumia MUKURUNGU na MUBANGA miti ambayo ni imara na haishambuliwi na wadudu wa aina yeyote
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ebana vitu quality, hongera mkuu. vipi tutakuapataje sasa na uko wapi?
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hii milango inauzwa bei gani .....pia quality ya finishing bado ..... inahitaji re-finishing works kama msasa na "secret joints work"
     
  4. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hi milango inauzwa kila mmoja 80,000/- lakini 75,000/- nakuuzia. uliofanyiwa finishing ni huo wa juu, ambao nakuuzia 100,000 mzee. kabibu sana LAT, napatikana NYAKATO SOKONI, a.k.a NATIONAL. SIMU ZANGU ni 0766087636, 0686630812 NA 0713550387.

    KARIBU SANA MWANA KWETU
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unaposema nyakato sema ni wapi...ni hapa dar au ni nyakato ya mwanza? usidhani kila mtu humu ukisema nyakato atakuelewa...nikiwa dar ntakupataje?
     
  6. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nyakato ipo MWANZA, barabara ya kuelekea MUSOMA. Ni kabla hujafika igoma mkuu
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sawa mkuu..nikadhani labda na huku dar kuna kijimtaa kinaitwa nyakato...kumbe ni ile ya mwanza?...naijua sana...
     
  8. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    karibu sana mkuu, ka,a uko dar es salaam, kuna mdau wetu anauza, lakini kutokana na usafirishaji, bei yake ni 90,000 mpaka 120,000/- kama kuna mtu atahitaji kwa dsm, asisite kunifahamisha ili nimwunganishe na huyu jamaa yangu wa dsm ambaye anauzia yombo reli
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Mi naiona ya kawaida tu, may be ki-Nyakato Nyakato inaeweza kua bomba
     
  10. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nAOMBA UNISAIDIE NAMBA YAKE YA SIMU NINA SHIDA SANA NA HIYO MILANGO MI NIPO DAR...
     
  11. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwa walioko dar mtafuteni huyu mjamaa, mtapata vitu quality 0715274428, 0754274428 na 0784271520. anapatikana maeneo ya yombo dovya
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    simu la mchina hilo, ukiiona live, halafu ukaenda kuifanyia finishing utakufa nayo mkuu. mie naijua sana tu
     
  13. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwa anayejua miti ya mbanga na mkulungu, hahitaji kushawishiwa kuikubali milango hiyo. nashukuru wewe unaijua mkuu. karibu uchague ukaifunge kwenye nyumba yako bro
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    nitafika mkuu, niko kwenye mpango wa kuanza kaujenzi ka kibanda, nadhani vizingiti na milango yake ntakuona mkuu. nisha chukua namba zako,any time ntakucall.

    kila la heri kaka
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Tanzania tuna resources nzuri MNO, hii miti ni imara ajabu; Tatizo mafundi wetu hawajui FINNISHING, na DESIGN huwa ni zilezileeee za toka mwaka 47, enzi za mijengo ya MSUMBIJI!
     
  16. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,703
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Niko hapa Chanya hotel nakula supu! nielekeze ulipo hapo Nyakato National ili nije, sina simu, na sitaki kuomba sm za watu!
     
Loading...