Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mil 50 kwenye kampeni za chaguzi ndogo zinafuatwa kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ulimakafu, Feb 24, 2012.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,560
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Jana 23/02/2012 nilimsikia msajili wa vyama vya siasa Bw. John Tendwa, akisisitiza kuwa kuwa katika chaguzi ndogo ikiwemo ijayo ya Arumeru Mashariki ni lazima vyama vya siasa vifuate kanuni ya matumizi katika kampeni isizidi milioni 50.Kwa uzoefu wangu kidogo wa chaguzi ndogo kama ilivyokuwa Igunga mwaka jana fedha ilimwagwa sana na hutukumsikia akikemea au kufanya lolote,kwa sasa litawezekana?
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tendwa ana matatizo ya akili........msameheni bure,
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Si kosa la Tendwa hili ni tatizo la kikatiba, Rais wa nchi kuchagua watawala katika mihimili mikuu na idara zake. sasa ukizingatia yeye ni mwenyekiti wa chama twawala - lazima hawa jamaa wanaopata vyeo hivi wawe makada ili wampendezeshe bosi wao kama unavyoona namna Tendwa akiwa kazini.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,560
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kweli inahitaji msamaha.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,560
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Watanzania kwa hakika tunatakiwa tuwe makini sana ili tupata katiba nzuri itakayotutoa katika hizi sarakasi.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,560
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Maandamano tu ya kwenda kuchukua fomu za kugombea nadhani yatapuita nusu ya hizo.
     
  7. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,614
    Likes Received: 1,934
    Trophy Points: 280
    Hii sheria haiufuatwi na wala haitakaa ifuatwe maana ni hatari kwa CCM, wao ndio wasiokubalika kwahiyo usitegemee wataifuata wakati wao ni lazima wahonge ndio washinde tena kwa kulazimisha.
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sioi nasikia alishamaliza 100 kwenye maoni au hiyo haipo kwenye hesabu?
     
  9. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    chadeam mbona walitumia zaidi ya mil 60 kule uzini mbona hakuwawajibisha? Tendwa?
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,560
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hiyo Tendwa haihesabu mkuu.Nasikia mjumbe/mwanachama alikuwa anakula kati ya 100K-200K.Fikiria kwenye watu kama 800 ni ngapi zimetumika.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,560
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Na mapesa yao ya ufisadi wamebwagwa.Hooiiiiiiiiiiiiiiiiiii..
     
Loading...