Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikwara ya Baba Mkwe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safari_ni_Safari, Dec 14, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Binamu yangu kaowa majuzi tu...shida ni kuwa baba mkwe kutwa simu haziishi kwa mwananwe kujuwa nini kinaendelea...binamu alipofuatilia kulikoni mkewe kamwambia Baba yake anamhimiza asirukwe ukuta na mumewe...sasa jamaa kachanganyikiwa na mikwara ya mkwewe kwa kuwa alimfuta kumuuliza naye akamjibu ni kweli na kidhubutu kufanyia hivyo huyo mwanawe basi atamnyoosha kimjini..ndoa iko kapuni kwa muda...naomba tuungane kujadili hili :angry:
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Story haieleweki
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio usiyeelewa au ndio aina yako hiyo?
     
  4. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnh yaani kutishiwa hivyo tu na baba mkwe ndio ndoa iko kapuni???
    mie ningempiga biti baba mkwe kama anataka mwanae aendelee kuwa ndoani then apunguze kupiga simu..
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Yeye ana shida gani kwani??? na atajuaje kama hampa hiyo kitu ya mtandao wa bei rahisi kuliko yote TZ???
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Binamu siyo wa mjini sana kwa hiyo kaingiwa woga
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa ana wasiwasi gani kama hana mpango wa kumharibu mtoto wa watu?Unless ana mpango huo...in which case ameshapewa tahadhari!
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Baba mkwe wa kimjini mjini huyo au wa kichina??
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wa mjini na usatzi kwelikweli with full O mdomoni
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kwa nini ndoa iwe kapuni?,......ni kweli jamaa alikuwa anaruka fensi?............

    halafu baba mkwe nae ana tabia mbaya...........
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Jamaa hapewi uhausi na mkewe tena....mke anaogopa
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo jamaa alitakiwa amtaiti baba mkwe kujua kulikoni aje na maneno kama hayo,je anajuaje kama mwanawe ni mtoa tigo, au ameshakula tigo ya mwanaye kwa hiyo anamjua na ndio maana hataki mkwe naye amfaidi hiyo tigo?I m sorry for this comment.
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    aache ujinga wake mke ni wake sasa ya baba mkwe yanatoka wapi tena
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    u are right, iweje aanze na masharti ya hivyo.
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhhh hatari tupu...
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tungo tata:A S-alert1:
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mkwe ana wivu kwa mwanae
    nakuunga mkono
    dizain baba mtu alikuiwa anatokla na mtoto wake ndomana ana wivu sana
    mkwe hana maadili hata kdg
    huwez ulizia mambo km hayo ya aibu kwa mtoto wako
    uyo mkwe ndo michezo yake iyo.....huwezi sema kitu ambacho akipo kichwani....mtu unena lililo moyon...
    uyo bnam kuweka ndoa reahan kwa sababu fup km i pia atakuwa mjinga.....aachane na mkwe na akae na mkewe amweleze kwa kirefu mahusiano husika na mipaka iliyopo kat yake na baba yake...ajaribu kuongea na watu wanaojua history ya familia iyo....NIAN WASI WASI NA UTIMAMAU NA MAAADILI YALIYOPO KAT YA MTOTO BABAMTU.
    AWE NA AMAN NA AIPALILIE NDOA YAKE
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh huyo baba Mkwe ana WALAKINI, inaelekea yeye ana RUKA sana ukuta so anaogopa mwananwe asifanyiwe hicho kitendo, AU alitest nini kwa MWANAYE maana dunia ishajiishia zamani sna hii why so concerned
     
  19. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    eti kuruka ukuta,,,,,????
     
  20. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mimi nilikua nawaza hivyo hivyo
     
Loading...