Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikutano ya Vyama vya Siasa kuundiwa Kanuni ya Makatazo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Aug 4, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wana JF kutokana na Chadema kufanya Mikutano yenye Mvuto kwa Wananchi,Serikali kupitia ngazi za Juu za (ccm)Uongozi Zimemuamuru Msaliji(kada wa ccm)wa vyama vya siasa Kutengeneza Kanuni itakayokataza vyama vyote vya siasa kufanya mikutano kwa Uhuru(mlengwa ni M4C)kwani mikutano hiyo imekuwa ikihatarisha Amani ya Nchi na kuzoa wana chama wa vyama vingine.,kwa mujibu wa mtoa Nyeti hizi Msajili atawaita makatibu wakuu wote na kuwapa kitabu cha Kanuni ya Mikutano ambayo haita Mruhusu mtu asiye wa Mkoa fulani kuvuka mkoa na kuhutubia Hadhara bila kibali maalum cha Msajili.
    Haya ni maagizo toka juu nawasilisha
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,170
    Likes Received: 2,411
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa taarifa...
    magamba wanatapatapa.
     
  3. real thinker

    real thinker Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    wataiona mbombo magamba hata watumie njia yoyote wanayoona inafaa they must knw that the end of their domination in tz is soon to be end up and m4c wil take the position for better lives and management of tanzanians.
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kwa katiba ipi ya nchi au sheria ya mtanzania kwenda popote kwenye nchi hii ili mradi havunji sheria imesha kufa,Kwa hiyo serikali inakubaliana na sera ya majimbo je itakuwa hivyo na kwa mwenyekiti wa CCM yaani huu utawala hauna tofauti na ule wa makaburu una nyonga sana haki za wananchi
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii serikali ni ombaomba, na moja ya masharti inayopewa itembezapo bakuli lake, ni kuheshimu utawala bora. Wakileta hii nasi tusisite kuwashitaki kwa hao bwana zao (wafadhili) kwamba wanakiuka haki za binadamu na kutoheshimu utawala bora.
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wakaongee na Gadafi atawapa mbinu huko aliko.
     
  7. i

    iseesa JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nimeliona leo nilipopita Morogoro. FFU kutoka Dar wametanda kila kona ya Manispaa kuzuia Mikutano ya CDM. TAFAKARI: Police wa kulinda mikutano ya vyama hakuna kama alivyodai RPC Moro, lakini wa kuzuia mikutano ya vyama kinzani wapo wa kutosha na nimeshuhudia leo!!!
     
  8. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo haipo wala haiwezekani.Ina maana mwenyekiti au katibu wa chama haruhusiwi
    kutembelea matawi ya chama?Huyu msajili akicheza watu watazaa nae.
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani ni marufuku kwa rais kufika kaskazini?
     
  10. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raisi nae itabidi awe na pass ya kuvuka mkoa.!! ccm wamefilisika ubunifu hadi busara,wanajiona wanahati miliki na nchi hii.
     
  11. D

    Deofm JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni hatari sana kwa umoja wa kitaifa, nadhani mtakumbuka kauli ya Joshua Nasari pale Arusha hadi akalazimika kuifuta na kuomba msamaha. wakileta hili hata watumishi wa umma na viongozi kama wakuu wa mikoa, wakuu wa wilaya, wakurungenzi wa halmashauri nk watalazimika kuwa wazaliwa katika mikoa husika. Tulianza na sumu ya udini, naomba sana hii ya ukabila tuiache kwani hakuna atakayesalimika.
     
Loading...