Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIKUTANO YA SHULE NA WAZAZI (St.MARY's International school)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by josephkibena, Aug 9, 2009.

  1. j

    josephkibena Member

    #1
    Aug 9, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba tuongelee hili la shule ya mama RWEKATARE kule Mbagala,mbona hakuna mikutano ya wazazi?,mwanae Rose ameanzisha duka pale na kuuza chocklate watoto wana shuka sana kielimu maana watoto muda wote wanafikiria ice cream na chocklate tu!.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hivi izo shule zipo?
     
Loading...