Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikutano ya CHADEMA Mbeya inatia moyo kwa harakati za ukombozi....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Jan 13, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    DSC00021.JPG DSC00024.JPG DSC00033.JPG DSC00038.JPG DSC00038.JPG DSC00038.JPG DSC00038.JPG


    Huu ni mkutano wa Mbalizi...na kulikuwa na mvua kubwa sana..still watu walikaa kumsikiliza Rais wao Dr W.Slaa!! kwangu mimi trend hii ya mikutano ya Mbeya inaonyesha jinsi ambavyo CDM ni tegemeo la kizazi hiki na kijacho...Nadhani uimarishaji huu wa chama uendelee kwa nguvu Tanzania kote..kuanzia Taifa mpaka level ya familia...

    Thanx wana Mbeya kwa kutuunga mkono,nawahaidi hatutawaangusha kamwe!!!
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    big up! hadi kieleweke
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Duh kweli watu wana moyo
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    KARIBU RAISI WA WATU UJISIKIE UKO IKULU YA NYUMBANI!:poa:poa
    Yaani hii ndo ipo moyoni mwangu nashindwa kumpokea jk kama raisi wangu!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    ​inatia hamasa
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Presidaa wa ukweli
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hii kitu hii...........nimeipenda sana hii.....yani inatoka moyoni kabisa hii!!
    Wameandika wenyewe bila tshirt wala kanga!!
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Na mvua inawanyeshea
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kipenda roho hula nyama mbichi so kizi mnayo magamba kiunoni
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wakati mawaziri na wabunge wa ccm wakizomewa kwenye majimbo yao, Dr. Slaa anazidi kupata mapokezi makubwa sana kila anakokwenda.:poa:poa
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni step moja nzuri ya kujinasua kwa huyu mkoloni mweusi
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Tena watu wote ni watu wazima wenye akili zao,
    siyo wale wengine wanajazaga vitoto vya shule za msingi.
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    jamani na mvua yote ile lakini bado watu wanasikiliza,tunaitaji mabadiliko haraka sana,ccm ni wa kuchinjwa kabla ya 2015
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    watu wa mbeya mmetutia moyo sanaa,,hongereni wakuu,
    nilikuwa na mashaka kidogo hasa na watu wa mbalizi maana ndio ngome ya ccm
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    halafu wameloa ile mbaya...safi sana
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watu wa Dar na wa kwenye keyboard ni masharobaro hii kitu hawawezi

    Dar es salaam itakuwa ya CCM MILELE:nerd:
     
  18. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikulu ni mahali patakatifu,acheni kugeuza nyumba hii kuwa makazi ya Mafisi yale ya Ahadi,Mafisi papa.Nyumba hii iwe kimbilio la wote,kila mmoja ajisikie huru na raha kuingia.Leo kuinga ikulu kuonana na Rais mpaka ujulikane,ufahamike kwa Rais,labda alikufungulia hotel yako huko,sasa umekuja.Getini unampigia baba riz,ndio unaingia.Jamani!!! Wewe Dk.W.P.Slaa tukikupa nchi hautafanana na hawa?
     
  19. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii inaonyesha jinsi wananchi walivyo na imani na Dr SLAA kuliko jk janga la kitaifa
     
  20. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hamtaweza kuiba kura miaka yote
     
Loading...