Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikutano ya (CHADEMA) kuendelea baada ya hali kuwa shwari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Apolinary, Jul 15, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa kitengo cha polis mkoani singida. Ameruhusu mikutano ya chama cha demokrasia na maendeleo(CHADEMA) baada ya kutokea vurugu katika mkutano wa hadhara uliofanyika tarehe 14 july.vurugu hizo zinazodaiwa kuhusishwa na mbunge wa jimbo hilo mwigulu nchemba zimesababisha watu kadhaa kujeruhiwa! Hata hivyo mikutano ya chadema itaendelea huku polisi wakiendelea na uchuguzi wa kina! Taarifa zaidi zitakujieni
     
  2. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa Polisi amesoma alama za nyakati na kugundua kuwa Mzinzi Mwigulu anawatumia polisi vibaya huku hatekelezi ahadi zake zaidi ya kuwanyemelea wanawake wa jirani na wale wa CCM.
     
  3. Kadu

    Kadu Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good news, maana magamba hawakawii kulitumia hilo tukio kuzuia mikutano ya CHADEMA

    Peoooooooooooplez Poweeeeeeeeeeeeeer
     
  4. M

    Mbundenali Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa hilo nawapongeza polis, wasikubali kutumika na watu wachache kwa maslahi binafsi kama mwigulu nchemba halitakii mema taifa letu"
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wataendelea kuuwa kwa mawe?
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazana kamanda
     
  7. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kama watachokozwa na wanaotumwa na Mwigulu watajitetea
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wataendelea kuchokozwa, kuzomewa na kupigiwa makelele kama ambavyo wanasiasa wote wanavyofanyiwa wakiwa jukwaani. Mchungaji Mktikila alipigwa jiwe na wafuasi wa CDM lakini si yeye au wafuasi wake waliuawa mtu. Ni vyema mkaendelea kuuwa watu ili kuweka picha kwenye maelezo ya akina Nchemba.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbona waliokuwa wamebeba mawe ni mamluki wa ccm?
    Mnajitahidi kutengeza uwongo picha zinaungua. Mawe yenu yamemwua mwenzenu, sasa mnashindwa kukiri kuwa jamaa alipigwa jiwe kimakosa na mamluki mwenzie.
     
  10. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    chama cha msimu kinasonga mbele,
     
  11. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waimarishe ulinzi, wasikubali kushuhudia vurugu inatokea mbele yao huku wakiwa na taarifa mapema. Ni aibu kwa Jeshi letu la polisi.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    tokea 1995 bado ni chama cha msimu hahaaaaaa!!!!!!
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mimi na wewe tupo hapa salama, lakini polisi Singida imewakamata wapuuzi kadhaa kwa mauaji hao ndio watakaojua ni CCM au KAFU wakiwa wanamalizia maisha yao ya ujana gerezani.
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalieni wako zenu huko, na wala msiwavishe nguo za Yanga, yule mzinzi akiwaona ataanza kuwanyemelea akizania ni wake wa magamba wenzake
     
  15. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hii kauli yako itabatilika 2015
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    "Kuna watu mna kipaji cha kujidhalilisha"
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na mshauri Mwigulu Afikie mahala akafuata siasa za kistaarabu za kama za Membe

    Membe walipo fika CHADEMA aliwapokea vizuri zaidi na akawakaribisha chakula baada ya mikutano ya CHADEMA alijibu mapigo hivyo kazi kwa wananchi kuchambua lipi la ukweli na la uongo
     
Loading...