Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikutano ya CDM kufunga kampeni Tengeru na USA

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Losambo, Mar 31, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Updates:
    Mkutano umekwisha wakuu, kilichotokea ni historia katika Arumeru watu walikuwa ni wengi haijawahi kutokea na kitu kilikuwa kimeratibiwa vizuri.

    Ni wazi ushindi ni kwa Nassari bila chenga.

    Nassari anatoa kituko hapa, katika kujibu hoja ya kuwa na mke.

    Anasema kwa kuwa Halima Mdee hajaolewa basi wakimuudhi anaweza kumuoa Mdee kisha Aremeru ikawa ina wabunge wawili!!!!!!

    Mbowe anasema wanampango wa kupeleka hoja binafsi marais wastaafu ambao wanafanya kazi za chama wasilipwe pension na serikali bali chama.
    Slaa atoa tuhuma nzito kuwa leo katika hotel Snow Cret kulikuwa na mkutano kati ya tume na CCM ili kuona jinsi ya kuokoa jahazi.

    Vicent Nyerere anasema Wameru wanatatizo moja tu, tatizo lao ni pale wanaponyang'anywa haki haki yao. Anasema haki yao ni Nasari.

    WanaJF nitakuwa live kuwaletea bila chenga yatayojiri katika mikutano ya kufunga kampeni ya jimbo la Arumeru. Hivi sasa mambo yanaendelea kwa kuwapika mawakala eneo la USA.
    Vitendea kazi vipo vya kutosha kwa ajili ya picha na videos.

    Stay tuned,
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona leo ma-reporter wa CDM wamekuwa wapole sana.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ulitaka wawaje ili ujue wamechangamka?
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri. Hakika saa ya ukombozi ni sasa.
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    tunasubiri mkuu.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu hongereni sana bwana, tunasubili kwa hamu picha hizo!
     
  7. Ishina

    Ishina Senior Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunashukuru saaana Mkuu,
    usisahau ku post na picha ili tuweze kujionea hali halisi eneo la tukio. All the best makamanda wote wa CDM mnaotuwakilisha huko
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tupe ratiba nasikia ipo mikutano miwili, hali ikoje? Usiwe na wasiwasi na maswali yangu.
     
  9. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ubiri updates hizo mkuu
     
  10. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupia tupia mzee kila la heri.
     
  11. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    tunakusubiri mkuu
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Najua wazi Arumeru si Igunga kupewa sukari ya 2000tshs ukasahau matatizo yako
     
  13. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mkuu wala usiwe na wasiwasi na ushindi ...ripoti utaletewa na matokeo kesho saa 3 usiku tayari tutakuwa tushachukua arumeru hilo halina ubishi nawahakikishia wanachadema wote na wale wasio wapenzi ushindi ni wetu wala msiwe na hofu magamba huku hayana chao kabisaaa na mimi naongea nikitokea uwanja wa mapambano arumeru sio hao wanaotaka kujinyonga wakiwa dar hata hali halisi haijui
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,369
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    waiting......
     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Loading........
     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tengeru - Patandi ni kuanzia saa nane kamili hadi saa kumi. Kumi mpaka kumi na mbili USA Lenganga.
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Shaka 0%. Kika kitu utapata.
     
  18. I

    Iriora Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kaka
     
  19. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chadema wakishinda najinyonga makamanda.
     
Loading...