Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikutano mingi ya kampeni za ccm idadi kubwa ya washiriki ni watoto na wanafu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), Sep 27, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimekua nikifuatilia picha na video za kampaini za CCM, kitu ambacho kimenishangaza ni idadi kubwa ya watoto na wanafunzi.Cha kusikitisha ni kwamba wanafunzi wengi wanalazimika kukatisha masomo na kwenda kwenye mikutano yao si kwa kupenda bali kulazimishwa.Sasa najiuliza iweje CCM inanadi sera zake kwa watoto na wanafunzi ambao umri wao wa kupiga kura bado?Nimegudua yafuatayo 1.Kuwakusanya hawa watoto na wanafunzi na kujenga taswira ya umati mkubwa wa watu ni rahisi na gharama zake ni ndogo.Watoto pipi na muziki wa kizazi kipya,wanafunzi amri kutoka kwa mwalimu mkuu na mvuto wa muziki wa kizazi kipya hapa bila ya gharama yoyote.2.Katika umati huu wa watoto wadogo na wanafunzi ni rahisi kutoa ahadi za kisanii kwani wengi wao hawafahamu kinachoendelea.Wamekuja kumuona Rais JK,kusikiliza muziki na kuwaona wasanii bure,kuangalia Helkopta n.k.Hawa hata rais atoe ahadi ya kua baada ya kuchaguliwa atawapeleka mwezini watakaa kimya kwani wao hapo wameenda kwa shughuli nilizozitaja hapo juu.Kitu ambacho kuwakusanya watu wazima gharama yake ni kubwa na wengi ni vigumu kuwadanganya pia kuhepuka kuzomewa pale watakapokua wakitoa ahadi zisizotekelezeka na ambazo hazikutekelezwa. Hii ndio siri kuu kwa idadi kubwa ya watoto wadogo na wanafinzi katika kampaini za CCM MUNGU IBARIKI TANZANIA.
    ushahidi.TAZAMA LINK HIYO KATIKA SEHEMU YA MWISHO KAMPENI ZA UBUNGE GOGOLAMBOTO JERRY SILAA

    http://www.youtube.com/watch?v=hqqjhatAUFg&feature=player_embedded
     
  2. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimekua nikifuatilia picha na video za kampaini za CCM, kitu ambacho kimenishangaza ni idadi kubwa ya watoto na wanafunzi.Cha kusikitisha ni kwamba wanafunzi wengi wanalazimika kukatisha masomo na kwenda kwenye mikutano yao si kwa kupenda bali kulazimishwa.Sasa najiuliza iweje CCM inanadi sera zake kwa watoto na wanafunzi ambao umri wao wa kupiga kura bado?Nimegudua yafuatayo 1.Kuwakusanya hawa watoto na wanafunzi na kujenga taswira ya umati mkubwa wa watu ni rahisi na gharama zake ni ndogo.Watoto pipi na muziki wa kizazi kipya,wanafunzi amri kutoka kwa mwalimu mkuu na mvuto wa muziki wa kizazi kipya hapa bila ya gharama yoyote.2.Katika umati huu wa watoto wadogo na wanafunzi ni rahisi kutoa ahadi za kisanii kwani wengi wao hawafahamu kinachoendelea.Wamekuja kumuona Rais JK,kusikiliza muziki na kuwaona wasanii bure,kuangalia Helkopta n.k.Hawa hata rais atoe ahadi ya kua baada ya kuchaguliwa atawapeleka mwezini watakaa kimya kwani wao hapo wameenda kwa shughuli nilizozitaja hapo juu.Kitu ambacho kuwakusanya watu wazima gharama yake ni kubwa na wengi ni vigumu kuwadanganya pia kuhepuka kuzomewa pale watakapokua wakitoa ahadi zisizotekelezeka na ambazo hazikutekelezwa. Hii ndio siri kuu kwa idadi kubwa ya watoto wadogo na wanafinzi katika kampaini za CCM MUNGU IBARIKI TANZANIA.
    ushahidi.TAZAMA LINK HIYO KATIKA SEHEMU YA MWISHO KAMPENI ZA UBUNGE GOGOLAMBOTO JERRY SILAA

    http://www.youtube.com/watch?v=hqqjhatAUFg&feature=player_embedded
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duu, watoto wanapenda sana bongo fleva pamoja na ule mchezo wa kujiangusha anaoufanyaga JK
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kutia upumbavu na kutu vichwani mwa watoto kuwa CCM ndiyo chama kinachotakiwa kuwa madarakani milele hapa Tanzania.

    (Lakini kwa mwanangu watafulia. Akianza kuongea tu, nitamtajia vitu hatari kabisa katika maisha yake. Cha kwanza itakuwa ni CCM)
     
Loading...