Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by JUAN MANUEL, Dec 3, 2010.

  1. JUAN MANUEL

    JUAN MANUEL JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    naombeni more info,nataka kujenga nyumba,ni benki gani na kwa utaratibu upi inatoa mikopo,kwa kutumia hati ya kiwanja au nyumba,nifahamisheni wakuu
     
  2. Cherrylicious

    Cherrylicious Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AZANIA nadhani wanatoa mikopo ya nyumba
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nenda kajaribu Twiga Bancorp kama una sifa, hasa dhamana ya mkopo kama ipo.
     
  4. N

    Neytemu Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina hakika asilimia mia ila Azania wanatoa mkopo kwa ajili ya nyumba ila mkopaji lazima awe amekamilisha kwa asilimia fulani na atatakiwa kuwasilisha salary slip zake kama ni mfanyakazi na kama ni mfanyabiashara atawasilisha bank statement yake
     
  5. m

    mams JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapa kwetu bado utaratibu wa kupokea hati za nyumba au kiwanja haiwezekani. Nimeenda benki zote tajwa nikiwa na hati nikashindwa. Tena nikiwa nataka milion tano wakati kiwanja changu kikiwa na thamani ya milion kumi. Nikajaribu kuwaomba wanunue mkopa nilionao kwa kuwa mimi ni mwajiriwa na nimekopa lakini ikashindikana. Benki zetu hazitusaidii kabisa
     
  6. m

    mwalwisi Member

    #6
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Have you tried CBA and Akiba Commercial Bank?
     
  7. m

    mams JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kote huko nieenda mpaka Stabic wanao tangaza kwa sana. Mabadiliko yanahitajika ktk sector ya bank.
     
  8. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati huwa najiuliza hao wanaokopa wana sifa gani za ziada?. Mimi nimekuwa na akaunti Barcklays kwa taribani miaka 3 na nimekuwa nikitumia hiyo tu, lakini ninapouliza suala la mkopo huwa naelezwa kwamba bado utaratibu haujaruhusu. Kwa kweli inakatisha tamaa sana kwa benki zetu.
     
  9. JUAN MANUEL

    JUAN MANUEL JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Shukrani mkuu,nitafanyia kazi
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole mkuuu nchi yetu hii hamna mazingira mazuri ya kutoa mikopo na ukibahatisha unaumia sana ila ndo hivyo hatuna ujanja maana hata serikali haina mpango wa kuongea na mabenki ili kuweka mazingira vizuri. umaskini hautaisha sana sana kupata madeal ya ofisini mambo yaende kama uko kwenye nafasi ya kuruhusu kupata deals nzuri kama commission ambazo hazitakuletea matatizo baadae
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    bank tz hazipo kumsaidia mtanzania mikopo wanapewa wahindi na waarabu tuu bila hata hati maana wengi wao wanaishi nyumba za nhc.wanadai watz hatulipi mikopo.sioni hata faida ya kutumia bank kwani unapotaka hata vijisenti vyako usumbufu mtupu mara system down mara manager hayupo mara foleni kubwa etc
     
Loading...