Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo ya wafanyakazi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by AMARIDONG, Jan 21, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba kuuliza kama kuna mtu anafahamu benki yoyote ambayo inatoa mikopo kwa wafanyakazi(personal loan)ambayo interest yake ni nafuu below 20.Sio lazima benk hata taasisi yenye masharti nafuu

    tafadhali wakubwa
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waone NMB, Stanbic na ABC
    Ila Stanbic ni wazuri kwa wafanyakazi iwapo wataingia mkataba na muajiri wako, utawafurahia.
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahsante sana mpevu abc ni akiba au azania au nyingine
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nenda Twiga Bancorp. Wanatoa mikopo kwa wafanyakazi. Ila Stanbic wako vizuri zaidi.
     
  5. N

    Neytemu Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Malila Twiga Bancorp nao si ni lazima mkataba na mwajiri uwepo??

    mana huwa kuna tatizo kwa upande wa waajiri wengine wanakuwa watata sana kufanya mkataba na bank kwa ajili ya wafanyakazi wake kupata mkopo.:disapointed:
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mkataba lazima uwepo,ila wao sio wasumbufu kama mwajiri wako ni mwelewa. Tatizo ni kwamba, bila mwajiri kuthibitisha kwamba wewe ni mwajiriwa wake na yuko tayari kwa lo lote,benki wataamini vipi?
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tambua kuwa TWIGA BANCORP ni ya serikali, na serikali yetu si unaijua jinsi ilivyokaaa. Wao kwao hata uki-sepa hawakufatilii sana shauri ya hali ya ufisad..., hiyo ndio advantage ya pale twiga.
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hata ka-riba kao si kabaya sana.
     
Loading...