Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo ya nyumba Azania bank

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Glory91, Jul 24, 2012.

  1. G

    Glory91 Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF...
    Naomba kupata maelezo kuhusu mikopo ya nyumba inayotolewa na benki ya azania,chochote unachofahamu sababu huwa naona tu matangazo kwenye mabango.
    Ahsante.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ndugu,

    Naomba ufike katika tawi la lolote Benki lililo karibu nawe
     
Loading...