Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mikopo ya hazina ya magari.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by komboko, Oct 19, 2012.

  1. k

    komboko Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefurahi na kupata upeo fulani toka kwa wana JF Kuhusiana na hii mikopo.lakini upande wa mahakama inaishia hukohuko juu kwa juu.nivema serikali ingetoa hiyo mikopo kwa vote au idara na kila mkoa na wilaya.ili isiishie kwa wakubwa tu.wao wana magari tayari na masurufu kibao alafu wanatolea maccho tena.
     
  2. k

    kisilo Senior Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa si mahalipake hamisha peleka mahali husika.huku nijtambulisbo tu.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Umesomeka mkuu.
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Karibu.
     
Loading...