Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo ya elimu kwa wafanyakazi waliopo masomoni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nkanaga, Apr 20, 2012.

  1. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 80
    Nipo chuo kimojawapo cha binafsi hapa nchini nikichukua Bachelor of Education in Special needs(BEdSN) naingia mwaka wa pili. Tangu nimejiunga sijafanikiwa kupata mkopo kupitia Bodi ya mikopo kwa wanafunzi waliopo elimu ya juu HESLB. Tatizo hilo ni kwa nchi nzima. Nauliza kama kuna mwenye taarifa kuwa hivi karibuni nimesikia taarifa kua mifuko ya jamii kama PSPF na NSSF ipo mbioni kutoa mikopo hiyo. Kwa mwenye taarifa na ukweli juu ya jambo hili tafadhali naomba kujulishwa.JF kimbilio la taarifa zote siku zote heshima kwenu..
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Binafsi sina hizo taarifa...ngoja niwapishe wengine.
     
  3. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 80
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbunge wetu, Salome Mwambu ni kilaza sana pia ni mbaguzi mkubwa.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mimi naenda kumng'oa huyo mama 2015 kupitia Chadema.
     
  6. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 80
     
  7. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    chuo fulani cha kibinafi Sekuco.
     
  8. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Back to the Topic!
     
  9. s

    sugi JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha haaaa!
     
Loading...