Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo ya dharura - kanda ya kaskazini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Berater, Nov 27, 2010.

  1. B

    Berater New Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikiwa wewe ni mwajiriwa serikalini na unafanya kazi katika mikoa ya Kilimanjaro, Arusha au Manyara,unaweza kupata msaada wa mkopo mdogo usiozidi shilingi laki moja wakati wowote upatapo dharura kama vile ugonjwa, msiba,kuishiwa pesa katikati ya mwezi, mshahara kuchelewa n.k. Ili uweze kufaidika na mpango huu tutahitaji kukufahamu kwanza. Utakapowasiliana nasi mmojawapo katika timu yetu atapanga kuja kukutembelea mahali pako pa kazi na akiridhika juu ya uhakika wa ajira yako tutakuweka katika orodha ya watu wanaoweza kukopa wakati wowote. Kumbuka hatumkopeshi mtu ambaye hatujawahi kuonana naye ana kwa ana.

    Wasiliana nasi sasa kwa namba zifuatazo:
    0773817145 au 0786817145

    Wajulishe na wengine habari hii njema.
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Riba kiasi gani
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Maelezo finyu. mashari si elfu 50 kwa mwezi?
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kuna jirani yangu hapa ametajirika kwa wizi kama huo! Riba 40-50%! Wanaoathirika zaidi na wizi huu ni waalimu, manesi, askari nk! sitofautishi na mtu anayemkopesha mkulima kwa masharti ya kurudisha gunia la mpunga kwa kila elf10!:redfaces:
    Mjisajili ili angalau mlipe kodi serikalini!
     
  5. B

    Berater New Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Riba ni asilimia ishirini ya mkopo.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nadhani wakati umefika kwa ninyi mnaonyonya majasho ya watanzania maskini kuanza kushughulikiwa na TRA kwani mnavuna faida ambayo hamuiwakilishi TRA

    Its a rip-off tupu

    mbona huwambiii wanajeshi basi unaonea manesi na walimu?
     
  7. B

    Berater New Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo kwenye mchakato wa usajili
     
Loading...