Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mikopo ya BAYPOT na BLUE inatija kwa mkopaji ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by frozen, Feb 22, 2012.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamii tafadhari napenda kufahamu mikopo ya makampuni haya ya BAYPOT na BLUE kama kweli mikopo yao inatija kwa wakopaji na vipi makato yake wakati wa kurudisha; hayamuumizi mkopaji ? Na kwa upande wa wafanya kazi, wanalipa
    mishahara mizuri ?
     
  2. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hina ila inafilisi kabisa wakopaji kwani ina riba kubwa 80% na hakuna Grace period. Sijui kwanini BOT wanaruhusu taasisi kama hizi zi operate. Nafahamu mtu aliyechukua mkopo Real People Finance Services so I know the terms
     
Loading...