Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo toka stanbic banks

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrekebishaji, Mar 16, 2012.

  1. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wana JF naomba msaada wa kupata mtu anayehusika na mikopo(staff loans) toka stanbic bank. ofisini kwetu wanafanyakazi wanahitaji mikopo hiyo. natangauliza shukrani. waweza kunipa taarifa pia kupitia 0719 473879
     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hawa hawatakuja kuwapata ya Barclays kweli? mikopo ndani ya siku 3?????
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    lazima iwe ya stanbic mkuu? kwanini?
     
  4. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tumesikia hapo ndo wanatoa kwa viwango vyote vya mishahara. kuhusu comment ya Baclays sijaelewa. je barclays ndo wanatoa kwa siku tatu au stanbic ndo wanatoa kwa siku tatu.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    loan department wana customer service nzuri sana, wala usihangaike na njia za panya
     
  6. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    asante kaka, sio kuwa natafuta njia za panya, ni ile tu kupata contact za mtu mmoja kwa moja
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nenda knye branch yao wanakupamaelezo hawana longo longo mi mwenyewe nilienda mshahara ulipopita tu baada ya siku 4 kitu kikatema.
     
  8. Da Asia

    Da Asia JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 678
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 80
    nikikumbuka J3 kuingia humu nitakutumia namba zao maana ninazo ofisini. wametusaidia wafanyakazi wetu zaidi ya 30 kupata mikopo. ukinegotiate vizuri kama mko wengi interest inakua ndogo pia.
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona hujibu PM zetu? Da Asia?
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Wamepandisha interest kutoka 15% hadi 23% ila wako poa kasoro interest imepanda ghafla mwezi jana
     
Loading...