Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo(loans)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Epicauta elbovitata, Apr 18, 2012.

  1. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza nawasalimu ndugu zangu wa JF..

    Pili nilikua naomba nijuzwe kuwa kwa wale waliomaliza form 6 mwaka huu(2012) application za loans zinaanza lini na ni procedures gani zinatakiwa zifatwe.?

    NITAFURAHI SANA NIKIPATA MAELEZO YA KIUTUUZIMA
    HELP WILL B APRECIATED...
     
  2. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    application zimeshaanza sema sisi tuliomaliza 4m6 inabidi tusubiri majibu yatoke kwanza, unaaplly online kwenye website ya bodi ya mikopo
     
  3. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanx mkuu kwa yua help
     
  4. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    vp ulienda diamond jubilee leo
     
  5. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapana..lakin ntaenda kesho..
     
Loading...