Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Mikopo kwenye bajeti hii imejaa ufisadi mtupu' Lipumba asema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Good Guy, Jun 11, 2011.

  1. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hayo yamesemwa na mh Lipumba,katika mjadala kuhusu bajeti 2011/2012 unaoendelea LIVE ITV
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh watanzania(well those who participated) wamekataa bajeti hiyo,kuwa inamapungufu sana!
     
Loading...