Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo kwa wanafunzi wa medicine

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHUAKACHARA, Aug 24, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Jamani is it true kuwa mikopo/grant kwa wanafunzi wa medicine huwa ni 100%. Nauliza hivyo maana private medical schools zina bei kubwa sasa wanatoa hela yote au wana sealing.
     
  2. a

    axel fowly Senior Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninachojua ni kwamba wanakupa ile waliolist kwenye guide book ambayo kwao ni asilimia mia mfano kariuki ada ni 5 million na serekali haiwezi kukulipia ada yote so wanakupa 2 mills ambazo ni sawa na yule atakaesoma muhas akipewa asilimia 100 xo hizo nyingine utatop up mwenyewe
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Asante sana. Kazi ipo atakufa mtu
     
  4. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama umechaguliwa MD,DDS,BVM,pharmacy,nursing,irrigation engineering na education ya science na mathematics guarantee mkopo 100% ila kwa private institutes ceiling ni 2.6mil na grant ni kwa MD,DDS na BVM!
     
  5. a

    axel fowly Senior Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye ruzuku inakuaje mkuu embu nifafanulie nielewe...
     
  6. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ruzuku ndio grant nayo kupata lazima uwe umechaguliwa kozi hizi tatu MD,DDS na BVM ila lazima uwe umepata an outstanding perfomance of division 1&2 at A- level ila application zake bado hazijatangazwa!
     
  7. a

    axel fowly Senior Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa uelewa wangu mkuu naona kama loan kwa hawa wa MD,DDs na BVM ndo huwa wana consider kama grants (ruzuku) si dhani kama kuna application ya hizo grants mkuu
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Wengine hatujui haya mambo, ruzuku ni nini? Najua huwa kuna hela ya kujikimu-kula , pango. Hiyo inatolewa kwa vigezo gani? Tafadhali
     
  9. a

    axel fowly Senior Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ruzuku mkuu huwa hairudishwi kama loan ambavyo heslb wataendelea kukudai..
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Asante sana kwa taarifa, huwa ni kiasi gani na wanatumia vigezo vipi? Mfano CUHAS naona ni 540,000 pango kwa mwaka wanatoa kisi gani out of these?
     
  11. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukisoma guidline and criteria za issuance of grants and loans wanasema application za grantz zitatangazwa sometime in july na mpaka sasa bado,fuatilia uone!
     
  12. a

    axel fowly Senior Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah hiyo siko aware nayo sana ila kama ulivyosema kwamba wale wenye 1 na 2 ndo huwa wanapataga mfano pale muhas ambapo huwa wanachagua cream hao huwa wanachukua grants sijui kwa vyuo vingine vya medicine..
     
  13. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Grants wanatoa heslb na wanatoa kila kitu except hela za accomodation na ni lazima ukimaliza chuo ufanye kazi govt miaka 5
     
Loading...