Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo kwa wanafunzi wa medicine

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHUAKACHARA, Mar 9, 2012.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Wapendwa anayejua policy ya mikopo toka bodi ya mikopo ya elimu ya juu kwa wanafunzi wa medicine/dds etc ..... Anisaidie. Sina uhakika kama bado wanapewa upendeleo (100% loan/free???) kama ilivyokuwa zamani
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Unaongela zamani ipi.. enzi za Nyerere elimu ilikua bure vidudu mpaka chuo kikuu, Yani waliokutuma hata hiyo policy hawaijui?
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Loan 100% wahi kaombe mkopo, lakini Taifa kwanza.
     
  4. E

    Escherichia Coli Senior Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MUHAS:School fees,books and stationary allowance na special faculty requirements ni grant(ruzuku) kutoka wizara ya elimu.Boom ni mkopo kama ilivyo kwa course nyingine.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    acha arrogance nimeomba msaada kama hutaki basi, lakini siyo kukejeli. Wengine hatujazoea machukizo kwa Mungu
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Asante sana rafiki. What about watoto waliosoma kwenye shule za kulipia? maana walisema kuwa kama mtoto kasoma kwenye shule za kulipia mpaka form six basi mzazi anajiweza hapati mkopo. Is this true for MUHAS students.
     
  7. G

    GHANI JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    sio kweli mkuu wote mnapewa ruzuku, hata kama ni mtoto wa JK usihofu ni 100% uhakika.
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Asante for the information, maana kama policy ni kuwa hawapati waliosoma private, you need to start now to mobilize funds and prioritize!!
     
  9. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    aisee hamna cha policy wala nini policy zenyewe hazifuatwi
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Kama hazifuatwi ni jambo jingine, lakini zipo na zinasema hivyo?
     
Loading...