Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo kwa second round of application........!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by chalema06, Aug 14, 2012.

  1. c

    chalema06 Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu swala la mikopo kwa watakao chaguliwa second round ni ndoto, coz hata mwaka wa jana hakuna aliye pata hata mmja, xo guyz mjipnge kwa hilo.
     
  2. s

    steven lee Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuh!!!!!!!!!!
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mh,,ila wizara ya elimu jana iliongezewa mkwanja..labda tungojee!!
     
  4. B

    Bro fortu New Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkopo Mwaka huu unadepend na coz uliyopangiwa sio 2nd round wala 1st.
     
  5. STALLEY

    STALLEY JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 512
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kwani kujilipia ada mwaka wa kwanza alafu ukaomba mkopo kuanzia mwaka wa pili na kuendelea haiwezekani?
     
  6. m

    mwalemba New Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kweli ulisemalo kaka, ht mwaka jana second round hawakupata kitu, fact mimi nipo chuo sasa
     
Loading...