Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikopo kwa elimu ya juu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ileje, Feb 13, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Huu ni ubinafsi au ufisadi?
    1. Watoto wa vigogo kama marais, mawaziri, majaji, wabunge nk kupata mikopo halafu washindwe kuirudisha kwa wakati!
    2. Watoto hawa wa vigogo kupewa mikopo wakati watoto wa mafukara wanakosa!
    3. Vigogo wenyewe kuchukuwa mikopo na kushindwa kulipa kwa wakati!
    Tafakari!
     
Loading...