Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mikopo kuanzia mil.10 mpaka billion 2 inapatikana

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by billykelly, Apr 6, 2012.

  1. b

    billykelly Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natoa mikopo kuanzia milioni 10 mpaka bilioni 2 , kwa mawasiliano piga namba 0716632593
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu nadhani upo kwenye biashara, namaanisha ukikopesha unategemea upate faida.
    sasa Tangazo kama hili uliloliweka unategemea kupata watu kweli?,

    Kama una muda wa kuweka tangazo kwa nini usiweke kitu ambacho kitamvutia mtu kukupigia simu?, kama ni shida kuandika muda huu, kwa nini usiandike vizuri na ukaja kuiattach tu hapa

    Mara nyingi unachokiandika kinareflect jinsi ulivyo/ama organization yako ilivyo

    hebu rudi tena na edit hiyo post yako kwa kuweka Detailz (Riba, ukikopa unaanza kukatwa baada ya muda gani, dhamana zinazohitajika nk) ili tuvutike kuja kukopa
     
  3. b

    brian360 JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    We need to see riba hapo
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jf sio wajinga uje na kamstari kamoja tukutetemekee na hela zako,haya ni majivuno
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,057
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Post ya tatu,mkopo bilioni 2 na numba ya mobile tu bila maelezo zaidi!!!
     
  6. M

    Ma Tuma Senior Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mie nataka nakupigia sikupati,si unajua tigo ovyo
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    unatoa kwa riba ya shilingi ngapi ?
     
  8. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Billykelly, au unatutania mkuu? Watu tuna kiu ya kujikwamua, tafadhali be serious. Jibu basi hizo hoja ndugu.
     
  9. mwanawao

    mwanawao JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 1,580
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Usanii tuuu,, hakuna mtu anayeweza kutoa bilioni moja atakayeweza andika kitu kama ulichoweka hapa,, kama kweli unatoa hiyo hela inawezekana hujaitolea jasho ni hela haramu unataka kuisafisha..
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Pokea simu sasa.
     
  11. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unatoa kama nani? Wewe ni bank, financial institution, Finca, easy finance, credits organization au una kampuni ya kutoa mikopo iliyosajiliwa na kutambulika? Haiwezakani ukawa unatoa mikopo wewe kama wewe mpaka bil 2 labda ziwe ni hela haramu unataka kuzisafisha. Benki wenyewe kukupa mil 100 ni shida hata kama unasecurity achilia hiyo bil 2.
    Inawezekana umeandika tu kwa kujifurahisha na kutaka kuwapotezea watu muda, lakini someone serious in business angetoa detailz zaidi ili watu waelewe, kwanza ulivyoandika unaonekana hauna hata hiyo taaluma ya masuala ya mikopo!
     
  12. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ooh Boy!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mods fungia hii
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    are u serious?
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaahhahha haki ya mungu...mbona utawapata
     
  16. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,217
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hiyo hela ni yote umetoa wapi?
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    atawapata kina nani?
    wanaotaka kukopa?
    au wadada watakao ingia mkenge wa kuamini anazo za kumwaga?
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanaotaka kukopa bwana mbona umeenda siko!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    na wadada pia...atawapata lol
    halafu nna kesi na wewe aisee
    unitafute kwa muda wako
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    guys ...lets give this chap a chance to prove it and someone has to extract a testimonial on this matter .... i hope we have the contacts and something will be proved so ....
     
Loading...