Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikoko ya mwanandinga wa Inter Milan McDonal Mariga AIBUUUU

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 25, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mariga si Mbongo ni mkenya...viva
     
  3. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,338
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    Hongera zke.hardwork pays
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    yah man ni mkenya......hakuna mwanandinga mbongo mwenye mkoko wa namna hiyo..never na haitatokea kamwe
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha kuturusha brotherman YoYO aka Mkenya, Hasheem na mie mbona tunayo na tu Wabongo acha kukana wa kwenu
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hasheem sio mwanandinga....
    wewe huna
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hater, kaka ukijipa moyo
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mie hater..hayo ndio mnayomuunga mkono hasheem angalieni alipo sasa hivi....

    kwa taarifa yako hakuna mwanamichezo mwenye mafanikio tz kushindana na wakenya.......ww mwenyewe umekubali mkoko wa mac...

    weka mikoko ya akina chuji na tegete tuone.....
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kesho nitakuwekea hapa ya China, Mogella, Kaseja, Masha, Lunyamila uone
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wewe na Hasheem mnacheza ligi ipi ya soka dunia hii?
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kesho ndio leo arifu.....naomba mapicha ya mandinga ya wanandinga wa bongo.....
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    Mbona mimi nina scania 10 zinapiga trip za kwenda rwanda na burundi na sijachakachua Ma body
    Je na mimi mnaniweka katika kundi gani??
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu mbona unakuwa na akili kama za wema sepetu??? wewe ni mwanandinga?
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    Ninachezea veteran
    dc
     
Loading...