Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikogo uswahili#1

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by selestin john, Jan 24, 2012.

  1. s

    selestin john Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asubuhi sanaaa dingi mmoja m2 mzima anaoneka kushikwa na hasira sana huku mkono wa kulia kashika furushi la bakora na kushoto kamshika kuku,mara jirani yake anatokea na kumkuta katika hali hiyo ikabidi amuulize kulikoni mwenzangu kuku mkononi na mibakora yule mzee akamjibu"yaani we acha 2 huyu kuku anapenda sana ujana yaani hataki kutamia kabisa mayai yake kwa sababu ya mapenzi kajaa umalaya mtupu hakuna jogoo hapa mtaani kwe2 asiyemchenga huyu,nataka nimuadabishe.
     
  2. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh kazi kwelikweli...!!!!!
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Duh! Kwa nini msimpeleke akampimwe akili?...
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Lazma atakuwa na faili lake Milembe!
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mzee alikosea, ilifaa kumuadabisha kwa kumnywa supu na sio kwa kuchapa bakora.
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mzee ana matatizo ya akili,kuliko hata huyo kuku
     
  7. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaenda kumkameruni,looo! Kumbe hamjui!?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Angemletea jogoo la maana akamfungisha nalo ndoa ya mkeka tu
     
Loading...