Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikocheni yawaka moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Dec 9, 2009.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Legislator Rev Getrude Rwakatare leads residents of Mikocheni in Dar es Salaam in setting fire yesterday to ``tools`` abandoned by a traditional healer Hamis Sued alias Dr Ngurumbe. This was part of a campaign to stop the killings of albinos.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hamis Sued alias Dr Ngurumbe vipi huyu? Hapa pana NGUVU YA YESU.
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Dec 9, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Habari ni njema ila title yake ndio inashtua kweli!
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Moto wa Yesu Mkuu, si unajuwa tena lazima tuchome kila kitu mpaka kitaab!
     
  5. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nyie kweli mnapenda maendeleo ya mazingaumbwe. Mauaji ya albino yanatokeo Mwanza, Shinyanga, Kagera, Tabora, alafu kampeni mnafanya DSM.

    Kwanini mijitu mizima yenye akili haiendi huko kunakotokea? Inawezekana huyo professor wa DSM analikuwa anaingiza watu King tu.
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ujinga mtupu si ajabu na mama rwakatare anajihusisha na uchawi, ilikuwaje akadanganya umma eti kuna watoo wamedondoka kwenye kanisa lake
     
  7. M

    Magezi JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ujinga mtupu ......huyu mama huenda anahusika na mauaji ya alboino hapo anazuga tu. hizo pesa za mashule ya st. marys alizitoa wapi? au ni za mafisadi ndio maana wakamzawadia ubunge?
     
  8. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Utapeli, uwizi, ujinga na mazingaombwe..wajing ni waliwao..lol

    poor rwakatare..endelea udanganya hao kondoo to late..
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Ustaadh Hamisi Sued au Dr. Mgurumbe huyo ndi Shehe mwenye mazingaombwe na kuacha manyanga bana.
     
  10. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ujinga wako na wa rwakatare ni sawasawa..kondoo wa bwana poleni
     
  11. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pesa za kujengea mashule nilisikia aliwatapeli wazungu huko marekani!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni sawa kabisa usemayo, Kama huyu mama kweli anayaweza hayo yote kwanini basi asizui watoto wasio na hatia wasiuawe kwasababu ya ulemavu wa ngozi zao?
    Kwani wapi walisema aliyepewa vipawa vya kweli na mungu anajitangaza na wapigapicha?

    Nina wasiwasi sana na huyu mama maana kuna mambo anafanya ambayo si ya kufaa sana
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Hamisi Sued au Dr. Mgurumbe hawa ndugu zetu wana balaa, si ajabu huyu naye alienda kuhiji Mecca mwaka huu!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Masa, tusimpe umaarufu mchawi mazee, tumuangalie na huyu mama... mbona anawahi kwenye vijarida akiwa na mambo yanayohusu uchwi wakati haji mbele ya jamii kwa yale mengine mema kama kusaidia masikini?
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mazee siku hizi hata viongozi wa dini wanafanya mambo ya ajabu sana!
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu hali si hali!!!! sijui kwanini tunawapa nafasi hata kwenye vijarida!!! Its fecking sick!!!

    Mama ameshindia uchawi, uchawi... kaona ndio pa kutokea;
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nilipata storiz za Kakobe nilichoka ....mshikaji kumbe alienda somea uchawi Nigeria leo anakaa mbele ya madhabahu akikemea pepo duuuuuuuuuuu
     
  18. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #18
    Dec 9, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wewe nawe una matatizo makubwa na dini yako ya kishetani ya Ukatoliki. Unajua hao watoto walipoachiwa nini kilitokea? Fuatilia vizuri .
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu sas ukatoliki nk yameingiaje? jadili hoja sio kuanza matusi... kuna jukwaa lake bana
     
  20. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Zakumi hukuwahi kusikia watu walikamatwa maeneno ya Kipawa jijini DSM wakimvizia kumuua Albino?
     
Loading...