Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikoani jf tabu tupu..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mentor, Jul 11, 2012.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    Sijui ni simu yangu au network au nn..but niko mikoani huku and napata shida sana kuaccess jf..nawamiss sana ila nimetuma salamu zangu kwenu kupitia beibe nasty hope mmezipata.
    Now nipo Kigoma..aisee bwana Zito anavyokasirikaga bungen ni haki yake..mji mzuri kweli ila barabara za kufikia huku sasa...duh..vumbi tupu.
    Na wale wa Tabora ndo duuh..hali mbofumbofu kabisa..kweli tembea uone..af huko ndo kila mahali unakuta bendera za magamba...so sad aisee.
    Eniwei..ni mtazamo wangu..siku njma wapendwa...mie huyo kwenye misele nipate hela ya migebuka jioni..lol.
     

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mentor mambo mi mith u bana! kumbe ndo maana sikusomi kwenye rada yangu?? lol! wasalimie kigoma, nilikuwa hapo last year, kigoma mjini na kasulu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We Mentor kwani walioko Dar na Arusha hawako Mikoani?
    Yote ni Mikoa au unamaanisha nini?
    Kigoma ni mkoa kama ulivyo Dar Mwanza na Arusha
    Heheheee
    Ukipita Katonga wasalimu wote
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    pole sana kwa network ya kupanda juu ya mti...

    ila hiyo picha uliyotuwekea, una mpango gani na shingo zetu?
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heheheeeee BADILI TABIA
    Network imeigeuza hiyo icha Lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hahahahah haiwezekani...
    yaani network ni shida kuipata mpaka imegeuza picha?
    hahahahah




     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa
    Unacheza na Kigoma wewe lol
    Mwambie akomaenayo uone kama itakubali
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pole kwa hayo! Ukitaka migebuka na dagaa wa kumwaga nenda Kibirinzi !
    Kama umefikia lodge , tafuta maeneo ya Mjimwema kule pako juu Netwk haisumbui sana.
     
  9. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    uko mikoani? we noma
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    Bi cacico..ndiyo maana sipatkani wangu..nimekumiss kama nn sijui...
    Aisee thank God sikupita kasulu wanasema njia ni high crime risk sana..safari mpaka upewe escort ya polisi..kha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Karibuni meatu huku
    Jua kali na joto kama kawaida
    Erickb52 najua wewe hata hapo mjini hujawahi toka
    Karibu huku tule ugali wa mtama
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    Haha..hii mikoa ya kanda za ziwa balaa tu.
    Hehe..katonga ni kwa wakwe au ex...nimwambie ushaoa??!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    Shem Judgement inaonyesha unayajua maeneo haya vizuri...nimepata mwenyeji atakua free kesho..op to go uko kesho.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    mmmmh jamani meatu mie hata kwa burungutu siji...
    nilikuja mara moja tu, mtazamo ambao kichwa changu ulinipa sikutaka hata kurudi...



     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Basi njoo huku Dongobesh!
    Kama veve apana gopa dongo kuja ona sisi nalima punga sana!
    Karibu bhana punga kusa'stawi tena iko mingi sana!
    Kama veve kuja toondoka na chele mingi pelekea toto jumbani ako.
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nilishapiga mwezi mzima hapo ila ujiji semegi yangu nilipapenda sana kuliko Mwanga na Kigoma town kule Uhindini .
    Ujiji pako kihistoria zaidi, majengo ya kale mengi hayajabadilishwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    asante, ila mpunga mie nalima mwenyewe.....
    ila mwaka huu sijalima hivyo nitumie mchele kwa bus.



     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    ney kush my dia..unoma uko wapi tena hapo??! Kunaboa huku kama huna mwenyeji??!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,722
    Trophy Points: 280
    BADILI TABIA..aisee uko kama mimi..kurudi tena kigoma noo..labda mpaka lami ikamilike aisee...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...