Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikoa ya tanzania now..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Boss, Oct 29, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,521
    Trophy Points: 280
    Nasikisikia tu
    kuwa kuna mikoa mipya ya Simiyu na Katavi

    wakati fulani nilisikia Njombe na Geita pia ni mikoa

    sasa kama kuna mtu ana ramani mpya inayoonyesha mikoa yoote mipya ya Tz
    na wilaya zake naomba aweke hapa

    nina uhakika wengi wetu hatujui mikoa hiyo mipya ndo ipi?

    imekatwa katwa vipi kutoka ya zamani...
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaka ramani ni ile ile aliyoiacha mwalimu kwenye zile atlas tulizotumia shule za misingi enzi hizo,kama kuna ramani nyingine basi hiyo ni ya kuchakachua na kwa bahati mbaya mimi tokea mikoa hiyo mipya itangazwe sijaona ramani ya Tanzania ikibadilika hata tukianzia mkoa wa Manyara ambao ulitangazwa enzi za Ben Mkapa kama sijakosea
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Nilisikia kuna ramani mpya ta Tanzania. Ilitangazwa na Wizara ya Ardhi na Maendeleo ya Makazi. Kipindi kile mama Tibaijuka alipotoka kule UN kudai ongezeko la eneo la bahari.
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Tanzania ina mikoa mingine mipya iliyopitishwa na Vasco da Gama asiyeangalia madhara ya kufanya hivyo kiuchumi. Amefanya hivyo kuwapa ulaji marafiki zake. Ila huko tuendako mchezo huu mchafu utaligharimu taifa. Chukulia mfano Mkapa aliunda mkoa wa Manyara kwa maslahi ya Sumaye ambaye hata hivyo Mungu kamchapa kiboko haikuwa kama alivyoona karibu na kupanga. Ningekuwa rais mpya ningebatilisha mikoa hii kwani haikutengenezwa kihalali zaidi ya siasa za maji taka za Chama Cha Mafisadi.
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    FATHER OF ALL ulichosema ni kweli kabisa nchi iko kiulaji.
     
Loading...