Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikoa ya Lindi na Mtwara wajitende...???!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MJINI CHAI, Mar 16, 2012.

  1. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wakuu ndani na nje ya JF...heshima kwenu, nawaombeni tuchangie hoja kwa nini? umechukuliwa uamuzi wa kusafirisha gas kutoka Mtwara hadi Dar es salaam? nionavyo mimi gharama za kusafirisha hiyo Gas pamoja na matunzo angalizi ya line ni kubwa kuliko wangeamua kuplant Turbine za kufua Umeme Mtwara na kisha kusafirisha umeme? ili kuipa mikoa ya kusini nayo uwezo wa kupata umeme wa uhakika?.....Je? baada ya miaka kadhaa na mahitaji ya umeme kuongezeka hayatajitokeza matatizo kama ya line kutoka Songosongo kuja Dar es salaam? ya kuwa lazima waongenze line zingine za kusafirisha gaskwani zilizopo zina uwezo mdogo.......

    Barabara ya kusini bado kimekuwa kitendawili kilichokosa mteguaji kwani kipande cha KM 60 kutoka Daraja la Mkapa hadi Somanga hapajamaliziwa kuweka lami na hapapitiki kirahisi kulikoni? Mkapa, Kikwete, wamemaliza/watamaliza vipindi vyao lakini KM 60 haziishi tatizo ni nini?........

    Hoja, maoni, ushauri,hata ''kupita tu'' mnakaribishwa ua wajitenge hawa watu wa kusini?.....
     
  2. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Bado wamelala wataamka bomba likishafika Dar
     
  3. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Watu wa huko hamjui mnataka nini!
     
  4. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wakuu ni kweli kuwa Watu wa kusini mara nyingi ni wapole ukilinganisha na watu wa Kaskazini hii inaeleweka Dunia mzima....Sasa kama hali ni hivyo tuwasaidieje?........Serikali, Vyama vya Siasa Tanzania vinasema nini juu ya Barabara isiyoisha (Lindi - Kibiti)?, Gas kutolewa Mtwara/Songosongo hadi Dar? Nimeambiwa Umeme ambao ulikuwa stable mikoa hiyo ya Lindi na Mtwara sasa umedorora mwekezaji anahujumiwa na TANESCO.....kulikoni? Serikali ya Tanzania ina mpango gani na mikoa ya LINDI NA MTWARA.......??????
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Gas inahitajika Dar kwa matumizi zaidi ya umeme
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wenyeji wa mikoa ya huko kusini ulikotaja ni wavivu sana-na wengi wao hawana time na elimu-so hata wazo la kujitenga halipo hata kwenye ndoto zao-waache waendelee kuwa nyuma kwa ujinga wao
     
Loading...