Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikoa mipya lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Mar 25, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wanajamvi naomba nijuzwe kuhusu ile mikoa mipya 3 itaanza kuoperate lini kama ambavyo watawala waliamua kutuingezea zigo la uendeshaji.Maana hii iliyopo naona kama ni mzigo pia.

    Mwenye taarifa tafadhali.

    Nawasilisha..
     
Loading...