Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikoa ipi ni 'hot' Tanzania na ipi haina 'effect'?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Acha Uvivu, Feb 9, 2012.

  1. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio siri mbali na kwamba ni kitovu cha vyombo vya habari, Dar ni mkoa ambao hauna 'effect' linapokuja suala la mabadiliko ktk Tanzania.
    Wengi mmekalia porojo tu. Jana tar. 8 Februari, LHRC hawajaungwa mkono kabisa!
    Uwezo wetu upo kuchafua tu hili jamvi la jf.
    Katika hili Dar haina tofauti na Lindi, Mtwara in the rank. Ndo maana hata wabunge wengi wa CCM.

    Viva viva Mwanza, viva viva Mbeya, Viva viva Arusha. Then Iringa, Kigoma endeleza hadi the last three hapo juu.

    Hapa kwetu Dar ni kahawa tu hatuna lolote.
     
  2. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara unatisha, bahati mbaya nilisahau kuuweka wa nne hapo juu.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    maandamano ya wanajf huwa yanaishia kwenye keyboard tu.
     
Loading...