Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikoa inayoongoza kwa UMALAYA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiranja Mkuu, Apr 9, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hebu nipeni losti wadau ila nadhani Dar inaongoza. Kila sehemu niendako nakutana na lundo la machangudoa.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,712
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Tulizana mwana kwetu, hapa JF mbona kuna kila cha kukufanya hata nje usitoke?
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hamna mkoa uliosalimika kwa hili hata Pemba siku hizi wapo.
     
  4. b

    bigbumper Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dar ni mji mgumu sna kimaisha ndomana umeweza kuwaona ila kuna sehemu ninoma sema mpaka uwe na macho ya choro km zenj mombasa .tanga.iringa
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,712
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Mbona umetaja sehemu nyingi za mashoga? Mombasa, Zenji and Tanga wamejaa watoto wa kiume wa kike
     
  6. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Upuzii mtupu..... kuna cha mikoa inayoongoza kwa umalaya dunia ya leo? jaribu kuumiza kichwa chako kabla ya kuanzisha upupu kama huu...
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Labda we sio mzoefu sehemu zote ulizotaja mambo nje nje.
     
  8. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pwani zaidi
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,712
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Wanaofanya umalaya ni watu wenyewe, iweje tuisingizie mikoa? Nikiwa malaya sana Mbeya kisha nikahamia Rukwa na kuuendeleza umalaya wangu utasema ni mkoa gani malaya hapo?
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pemba tena, mie nilienda huko kwenye miradi, fasta nikaambiwa uniachie uke wangu ntakupa kwa huku(nyuma). Nikasita na kuchekwa
     
  11. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haraka ya nini mpaka usiwe makini na kupoteza maana ya post yako
     
  12. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umalaya Popote tu mkuu
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,522
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kilimanjaro(Moshi)
     
  14. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,712
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mi nlidhani huko wanasifika kwa wizi tu, kumbe na kuvua vyupi hawajambo?
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dar na Pwani hutumii nguvu, :noidea:
     
  16. l

    lamchaz Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani siku hizi hata dodoma sanasana kipindi cha mjengoni!! usi seme
     
  17. C

    Chamkoroma Senior Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lkn mada nyingine jamani cjui watu wamechoka kutoa mada za ujenzi wa taifa? kwanini tusiwajadili hata mawaziri basi utendaji wao,tujadili ufidi kama bandarini, TRA, ujambazi, ajali za barabarani, mwl. Nyerere na utendaji wake, Shein je ataifikisha wapi zenj, je zanzibar unadhani umjoa wa kitaifa utaobadili TZ kwa ujumla wake? je mwl Seif ataisaidia zanzibar au longolongo? je mafuta na gas inafaa kuwa mambo ya muungano? je utakatifu wa rais na mengine aliyosema yafaa kuachwa au tuyajadili hata kama tume inayahodhi? je Tanganyika yetu irudi au tubaki na TZ? nadhani kama tutaamua kuyajadlil haya mojamoja tutaiwezesha nchi yetu kuwa mbali, lkn bado asubuhi tuanzungumzia mambo yasiyo tija, nisawa na kusema aa! yule jama noma, anakunywa mizinga miwili bila maji au soda,lkn hujui anajifia mwenyewe nakuwaachia wanawe uyatimaa?
    Let us takl the Hard talks 4 the future of ours.
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    tena sio moshi tu hasahasa pale marangu mtoni
     
  19. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,361
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160

    Mkuu unataka maendeleo ya taifa yajadiliwe kwenye jukwaa hili kweli?adhani jukwaa specila la mambo hayo lipo.
     
  20. r

    rhylove Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well siasa hapa si mahala pake,wengine nafsi zetu zimechoshwa na siasa,utatufanya tuangushe vilio kwa yaliyo tukuta hapo awali.
     
Loading...