Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikoa inayohusudu wahindi kuwa Wabunge

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sir R, Aug 11, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wananchi katika mikoa ya Singida, Morogoro na Tabora wanahusudu kuwachagua wabunge wenye asili ya Asia.

    Sielewi sababu nini ya wahindi kuchaguliwa katika mikoa hii.

    Naomba tujadili swala hili.
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Halafu Waarabu
    Baadae Wasomali
    Baadae Wachaga
    Baadae wafupi
    Baadae..............?
    Ukabila bwana !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ni mikoa ipi inayohusudu wenye asili ya Afrika?
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Please stop your narrow minded thinking... as long as they were born in Tanzania they can be what they wanted and anywhere -- We are a country believing in human dignity, no race discrimination we are all Tanzanians

    Kama wewe hutaki u better leave our country peaceful and go somewhere else where they embrace your foolishness!!!!
     
  5. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, acha hizo. Kama ni watanzania wana haki sawa na mtanzania mwingine yeyote kuchaguliwa. Usitake kuhusisha uhindi na ufisadi, fisadi anaweza kuwa mtu yeyote, hata ngozi nyeusi mafisadi wapo.
    Tuleteni hoja zinazojenga badala ya kuielekeza nchi yetu kwenye racism.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...