Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikataba ya Cheka na Promoter ni full comedy.

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, Jul 10, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ndio mikataba baina ya Cheka na Promoter ,kwa mikataba kama hii hata ningekuwa mimi naweza nisipande ulingoni na ukinipeleka mahakamani sihitaji wakili nasimama mwenyewe.Chunguza kwa makini utagundua mapungufu makubwa sana.
     

    Attached Files:

    • 135.JPG
      135.JPG
      File size:
      79.2 KB
      Views:
      544
    • 134.JPG
      134.JPG
      File size:
      359.7 KB
      Views:
      529
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG][​IMG]
     
  3. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nitarudi baadaye maana kichwa kinaniuma
     
  4. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe ngumi zinalipaga, duuh!!!
     
  5. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila inaonekana mapromota walio wengi ni "Maimuna" Hebu cheki hayo maandishi ya kalamu ya wino.Bora uandike kwa kiswahili tu; malipo ya awali, salio,malipo ya ziada. Unasomeka uzuri tu.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kaaazi kwelikweli! duuu hatari haka nikaugonjwa aaati!
     
  7. t

    tara Senior Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapa vipi?mikataba miwili,bondia moja kupigana na mabondia wawili siku moja muda wa saa kumi na nusu jioni na kupanda ulingoni tena saa tano usiku kupambana na mwingine......basi kama ndo ivi Cheka atakuwa anatisha sana kwenye ndondi...
     
  8. K

    KABALE Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mwandiko huu ni ka babu yangu mzaa mjomba kwa shangazi...nimechoka.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    duh ndo maana mabondia wetu au wanamichezo wetu wankufa njaa sababu ya hawa ma promota uchwara khaaaaaa
     
  10. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    yani uyu aliyejaza iyo fomu hata darasa la saba sijui kama amemaliza maana mh...........
     
  11. T

    TUMY JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo tambarare
     
Loading...