Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikasa ya Maisha: Je ni kawaida kwa baba mtu kufanya wapenzi na mke wa mwanaye?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Msafiri Kasian, Feb 18, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ni katika kipindi cha MIKASA YA MAISHA NA RADIO FIVE siku ya alhamisi tarehe 16 febr.2012 ambapo palijadiliwa mkasa wa binti mmoja mkazi wa Moshi(alitambulishwa kwa jina la Yasinta) ambaye alitokea kumpenda kijana mmoja alijulikana kwa jina la Abdala mwenyeji wa Tanga.Vijana hawa walipendana sana na hatimaye kuoana wakaelekea Tanga.Kijana alipata kazi dar akamwacha mkewe Tanga kwa wazazi wake.Cha ajabu ni kwamba baba mtu akamtaka binti yake kimapenzi,akamlazimisha mpaka akamnanihii akapata mimba,binti alichunguza na kufahamu huwa kile kitendo kilikuwa cha kawaida katika familia ile,kwa sababu yule mzee alisha wananihii wake wenza.Sasa nauliza hizi ni tamaduni za kabila gani huko Tanga?
     
  2. m

    mareche JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wachaga hawana tabia hiyo bana labda wasambaa pia bint arudi kwao tutampokea
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Lakini hii tabia sijui ni tamaduni ya kabila gani,mambo ya ajabu haya!
     
  4. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Huyo mumewe alikuwa kabila gani?. Kwa mtizamo wangu hakuna kabila (TZ) ambalo lina utamaduni wa mzazi wa kiume kushiriki ngono na wake za wanae, hiyo ni tabia 2 ya huyo baba mkwe wake.

    Lakini na huyo mwanawake aliua huko alikotoka mpaka alazimishwe kufanya ngono na ba mkwe wake? au alimzimikia mkwewe?
    Mi nafahamu mwanamke akiwa hataki kufanya mapenzi na mwanaume hata afanye nini hatafanikiwa labda ambake!!!.

    Hivyo, labda angesema alikuwa anaukwasi na kwa kuwa mumewe alikuwa mbali akaamua kukata kiu na mkwewe.
     
  5. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hako kazee kakware tu n makofi katatulia tu. Naye huyo junk ameanzaje kuacha mke ye akaenda kazin! stupid
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    ndo matatizo ya kuacha wake vijijini...
    Unafikiri mihemko yake anaituliza wapi?

    Back to topic
    hakuna kabila lenye mila hiyo, huo ni uzinifu tu wa wahusika
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    wachaga wanawakamua wakwe zao!
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mti ukikosa maji hunyauka, baba mtu kalea binti na kumwagilia bustani kumlindia mwanae
     
  9. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hii haipo Tanzani, sijui lakini mm pia kwetu Muheza ~Tanga ila sijawahi kusikia au kuona huu utamaduni.
    Huo ni ushenzi wa baba mkwe wake tu.
     
  10. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,301
    Likes Received: 14,695
    Trophy Points: 280
    mi nshasikia wachaga wanafanya hivo.....
     
  11. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mi mwenyewe nimeshangaa,anadai kuwa hata alipomwambia mumewe alichofanyiwa na baba mkwe wake,mumewe aliona ni kitu cha kawaida kabisa na akamhakikishia kuwa ataendelea kumpenda tena sana,alifurahi pia kwa kuwa alipata mtoto ambaye ni damu ya familia yao.
     
  12. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280

    sio kweli!!!

     
  13. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hapo cjui,haya ninayoandika ndio aliyosema yule dada mwenyewe kwenye mkasa wake!
     
  14. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lipo kabila(jina nalihifadhi) lina utamaduni huo...kama umeoa na siku ukakuta mkuki umesimikwa kwenye mlango wa kibanda chako basi ujue baba/kaka yako nk anamtafuna mke wako...hii kitu ni acceptable kabisa kwenye hilo kabila...!
     
  15. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Hii movii ya kibongo!
     
  16. S

    Simcaesor Senior Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kulazimisha ni kubaka mana yake alibakwa sasa akamshitaki huyo mtu kama ni mawazo ni hayo vinginevyo amependa kupigwa mti na huyo mzee huo ni ****** wake kama alimlazimisha kwanini hasipiga kele?????
     
  17. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kabila lao. Na kama hujui majina yao, twende kazi:
    Shelukindo
    Shekiondo
    Shemtoi
    Shebarua
    Shekilasa
    SHETANI
    Shekudeku
    Ni she she she kwenda mbele, ila ukoo unaanzia kwa Shetani.

    Lakini tuwe makini pia, inawezekana walikuwa wanataniana. Wachaga na Wasambaa ni watani wa jadi.
     
  18. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Labda ni yule Mapoazi wa JF. Hata juzi alikuta uchafu kwenye FANTA, badala ya kupeleka TFDA au TBS akaja kupiga kelele JF. Mtu wa namna hiyo akibakwa haendi polisi, anaenda radioni kusononeka.
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sidhani kama kuna mila na tamadun za namna hiyo ... huo ni ukwale wa mzee tu
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mwenyewe nilisikiaga nikawauliza wenyewe wanasema zamani sana hiyo mila sasa haipo
     
Loading...