Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikasa Duniani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kiranja Mkuu, Jun 13, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tangazo la kazi
    Kama uko tayari kufanya kazi yoyote
    mahala popote -- kuna kazi
    imetangazwa -- huko India vijijini --
    kazi ya kunyonga watu.
    Maafisa wa gereza la Jorhat, karibu
    maili mia mbili mashariki mwa Gauhati,
    wanatafuta mtu atakayekuwa tayari
    kupeleka watu kwenye kinyongeo.
    Majaji nchini India aghalabu hutoa
    hukumu za kifo. Gazeti la Metro
    limesema watu wawili tu
    wamenyongwa nchini humo katika kipindi
    cha miaka 15 iliyopita.
    Myongaji mwenye uzoefu nchini humo Nata
    Mullick alikufa mwaka 2009.
    Bwana Mullick ambaye mwaka 2004 akiwa
    na umri wa miaka themanini na nne, na
    akiwa tayari amestaafu, alilazimika kuitwa
    kwa dharura ili kumnyonga mtu aliyekuwa
    amehukumiwa kifo wakati huo.
    Wafanyakazi katika magereza ya karibu na
    Jorhat, katika majimbo ya Uttar Pradesh na
    West Bengal wameulizwa iwapo wanaitaka
    kazi hiyo, lakini hakuna mtu aliyejitokeza
    mpaka sasa.
    Iwapo hakuna mtu atapatikana kufanya kazi
    hiyo, huenda hukumu za kifo zilizotolewa
    zikawa mashakani. Kuna watu watau kwa
    sasa ambao wamehukumiwa kunyongwa
    nchini India.
    Panya mla nguruwe
    Mfugaji mmoja nchini Australia hakuamini
    macho yake alipokuta mifugo yake
    ikishambuliwa na panya.
    Mfugaji huyo wa kusini mwa Australia John
    Gregory aliingia katika banda lake la kufugia
    nguruwe na kukuta nguruwe wake mmoja
    akiliwa na mamia ya panya waliomvamia,
    umeripoti mtandao wa news.com.
    "Tatizo la panya limekuwa kubwa mno"
    amesema bwana Gregory. Katika kukabiliana
    na nguruwe wake kutafunwa na panya,
    mfugaji huyo ameamua kuwapaka nguruwe
    wake mafuta machafu ya engine-- maarufu
    kama oili chafu.
    "Hawa panya wameishiwa chakula,
    wanawaparamia nguruwe na kuwatafuna"
    amesema Gregory na kuongeza "Lakini
    hawapendi ladha ya mafuta machafu na
    ndio salama yangu" amesema mfugaji huyo.
    Amesema sumu ya panya inauzwa bei ghali
    na hivyo analazimika kutumia njia kama hizo
    za ujanja. "Sisi wakulima tunapenda vitu vya
    bei nafuu" amesema Gregory "Wakati
    mwingine huwa nachanganya sukari na
    simenti, panya wanapenda sukari, wakiila,
    ile simenti inaganda tumboni mwao"
    amesema Gregory.
    Panya ndani ya ndege
    Shirika la ndege za Australia lililazimika
    kufuta safari yake moja, baada ya
    wafanyakazi wa ndege kukuta vitoto vitano
    vya panya ndani ya ndege.
    Panya hao waligundiliwa muda mfupi tu
    kabla ya abiria kuanza kuingia ndani ya
    ndege kuanza safari mjini Sydney. Panya hao
    walikutwa katika moja ya kabati ndogo
    ndani ya ndege hiyo aina ya Boeng 767.
    Msemaji wa shirika hilo amesema panya hao
    walikamatwa na kuuawa, na ndege hiyo
    kusimamisha safari zake kwa muda wa saa
    thelathini na sita. Shirika hilo limesema hili ni
    jambo lisilo la kawaida, na kuwa hakuna
    dalili yoyote ya uharibifu ambayo
    umefanywa.
    Figo kwa iPad
    Kijana mmoja nchini Uchina alikuwa
    akitamani sana kupata kifaa kipya cha
    mawasiliano aina ya iPad 2 kiasi kwamba
    aliamua kuuza figo yake ili anunue kifaa
    hicho.
    iPad ni kifaa cha kisasa ambacho kinaweza
    kufanya mambo mengi ikiwa ni pamoja na
    kuhifadhi muziki na pia kurambaza kwenye
    mtandao.
    Kijana huyo mwenye umri wa miaka 17
    aliyejulikana kwa jina moja tu la Zheng alikiri
    kwa mama yake kuwa aliamua kuuza figo
    yake baada ya kuona tangazo la mtu
    anayetaka kununua figo kwa dola elfu mbli
    za kimarekani.
    "Nilitamani sana kuwa na iPad 2 lakini
    sikuwa na pesa" amesema kijana Zhang
    akizungumza na kituo cha televisheni cha
    Shenzen, katika jimbo la Guangdong. Kijana
    Zheng aliporudi nyumbani mama yake
    aligundua mara moja.
    "Aliporudi, alikuwa na laptop mpya na iPad
    mpya" amesema mama yake, huku
    akionesha kidonda ambapo mwanae
    alifanyiwa upasuaji kutoa figo. "Nilitaka
    kujua alipata wapi pesa za kununua vitu
    hivyo vya gharama kubwa, na ndipo akakiri
    kuwa ameuza figo yake moja" amesema
    mama huyo.
    Simu za iPhone na kifaa cha iPad ambazo
    hutengenezwa na kampuni ya Apple ni
    maarufu sana hasa kwa vijana kuonesha
    ufahari wao nchini Uchina.
    Jamaa kakatwa nanihii
    Mwanamama mmoja nchini Bangladeshi
    ameukata--- CUT--- uume wa mwanaume
    mmoja-- SHOUT-- na kuupeleka polisi kama
    ushahidi kuwa alikuwa akitaka kubakwa.
    Kwa mujibu wa mtandao wa BBC
    mwanamama huyo mwenye umri wa miaka
    arobaini alifanya hivyo siku ya Jumatatu.
    Mwanamama huyo ambaye ameolewa na
    ana watoto watatu, amedai kuwa
    alishambuliwa wakati akiwa amelala katika
    wilaya ya Jhalakathi, karibu kilomita mia
    mbili kusini mwa mji mkuu Dhaka.
    Maafisa wa polisi wanasema mwanaume
    anayetuhumiwa kutaka kumbaka pia ana
    miaka arobaini na ana watoto watano.
    "Wakati akijaribu kumbaka, mwanamke
    huyo alimkata kwa kutumia kisu, halafu
    akaifunga kwenye mfuko wa karatasi na
    kuileta polisi kama ushahidi" amesema
    Abdul Khaer, mkuu wa polisi wa huko.
    Kipande hicho kilichokatwa kiliachwa polisi
    wakati mshukiwa huyo akitibiwa hospitali.
    Hata hivyo mtuhumiwa huyo anasema
    mwanamama huyo alikuwa mpenzi wake,
    na alimtaka watoroke wakaishi pamoja.
    Bwana huyo amesema alipokataa ombi la
    mwanamke huyo, ndipo alishambuliwa.
    Mkuu wa polisi Khaer amesema
    watamkamata, mara tu atakapopata nafuu.
    Daktari wa hospitali anapotibiwa
    mtuhumiwa huyo amesema imeshindikana
    kuunganisha kipande kilichokatwa.
    Na kwa taarifa yako
    ... Ukifika umri wa miaka 75, utakuwa
    umelala kwa takriban miaka 23 kwa jumla...
     
Loading...