Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikakati ya ubunge oktoba 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by saitama_kein, May 21, 2010.

  1. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau na wapenda mabadiliko....natangaza rasmi nia ya kugombea ubunge jimbo la UKONGA kwa tiketi ya CHADEMA.
    Michango ya mawazo, ushauri na ki-mikakati inakaribisha!
    Sihitaji michango ya pesa kwa sasa....
    Asanteni sana...
    Mungu ibariki JF, CHADEMA & Tanzania
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    CHADEMA wameisha kupitisha?
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimetangaza nia.......
     
Loading...