Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIKAKATI ya SERIKALI ya AWAMU YA NNE - Mwaka 2005 to 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mizambwa, Aug 29, 2012.

  1. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hii ni mikakati Endelevu ya Serikali ya Awamu ya Nnne toka kuingia madarakani mwaka 2005.

    Mambo kweli KWeli!!!!!!!!.jpg


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    MIZAMBWA NABII MTARAJIWA!!! Well done Mkuu.
     
  3. M

    Malova JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyuy ndiye "DHAIFU"
     
Loading...