Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikakati HATARISHI ya CCM kwa ajili ya IGUNGA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Aug 31, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa zinadai kwamba tayari CCM wamepeleka vijana kwenye kambi huko Shelui mkoani Singida. Vijana hao wanafundishwa ‘ujambazi’.

    Wanafundishwa kareti na jinsi ya kupiga watu ili waje waisaidie CCM katika uchaguzi wa Igunga.

    Hii ni hatari maana wakifika Igunga kila atakayeonekana ni mfuasi wa CHADEMA atapigwa vibaya ili ashindwe kabisa kwenda kupiga kura kama hataogopa kwenda kupiga kura hiyo. Aidha kuna hatari viongozi wa CHADEMA watakaokuwa Igunga kwa ajili ya kampeni wakajikuta katika hali ya hatari ya kupigwa na kujeruhiwa kama si kuuawa.

    Kwa mwendo huu kuna umwagaji damu mkubwa utakaotokana maana ni dhahiri CCM haina chake Igunga ila inakwenda kuvunja demokrasia na kupora ushindi. Tayari mkuu wa polisi wa wilaya kahamishwa na CHADEMA wanadai wanazo habari za watumishi zaidi wa halmashauri watahamishwa ili kupunguza kura za CHADEMA.
     
  2. d

    dr. gracemary Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kwa sababu ni moja kati ya mbinu mbaya za sisiem mahala wanapoona wamelemewa, mwaka jana walizitumia musoma, walipeleka vijana kwenye kambi za mafunzo vikaanzishwa vikundi vilivyojulikana kama jamaika mokasini, mbio za vijiti, mdomo wa furu nk lakini wananchi waliwaidi kwa sababu taarifa zilivuja mapema na mheshimiwa mathaya aliyeanzisha magenge hayo akapigwa chini na kijana nyerero. Chademo wanalijua hilo lisikupe tabu
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hata mwenyezi Mungu anajua watanzania sasa wamechoka na ccm, ninaamini uwezo wake utashinda mbinu chafu za magamba
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Inawezekana, kwani siku zote CCM wanatanguliza TAMAA YA PESA MBELE, kwao ubinadamu ni wa kutafuta.

    MUNGU AWAREHEMU

     
  5. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema acheni visingizio mbona muda bado kama hali ni mbaya semeni tu msianze visingizio! Binafsi jana nilivyo ona Umati wa CUF wakati wa kuchukua fomu ukilinganisha na Kundi la watoto walio msindikiza mgombea wa Chadema inaashiria kushindwa kwa Chadema!

    Tusiipe CCM visingizio Chadema haina Mgombea Igunga yule mwalimu ni Zoba amezubaa,mshamba,hata tu nguo Chadema wameshindwa kumnunulia zaidi ya kumpa makombati!
     
  6. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    taarifa za intelijensia zinasemaje wakuu katika hili
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    yani wewe bana, yani ushamba na kutokuwa na nguo za kifahari ndo umeona ni ingridient tosha za kiongozi bora.
    Pathetic!
     
  8. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hahahahaha hii kali yani mgombea wa Chadema hana hata pamba! Natoa wito kwa Wana Magwanda popote mlipo mchangieni mgombea wa Chadema Igunga hana Viatu,suruali wala mashati amechoka amepauka hana mvuto yani ni kituko! Chadema Makao makuu wamempa laki 5 tu kwa maandalizi ya Uchaguzi huku wakijua mgombea hana hata soksi za kubadilisha!
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Habari hii nimeisikia mara tatu na vyanzo vitatu tofauti, sasa nataka kuamini inaweza ikawa ya kweli, Inasemekana hata Mkuu wa polisi mpya anayepelekwa Igunga, amepewa kazi maalumu za kufanya wakati wa kampeni na siku ya uchaguzi, kazi hizohizo alizo zikataa Mkuu wa polisi anayeondolewa kwasababu inasemekana hapendi kumwaga damu isiyo na hatia
     
  10. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Wacha kashfa wewe endelea kupakatwa na hao mafisadi wakununulie mpaka chupi
     
  11. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Yani ni too much hana nguo kabisa yule mgombea utakuaje presentable kwa umati sasa?
     
  12. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hatuogopi kitu hapa, nguvu ya umma ndio inayomng'oa Gadaffi sasa hivi, kwahiyo hao vijana kwani wana nini cha kuogopa?? tukiona kuna mambo ya kutishana tunatangaza maandamano nchi nzima kuelekea Igunga halafu tutajua kama kweli hao vijana wananguvu gani kushinda nguvu ya umma..
     
  13. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Jitihada za makusudi zinatakiwa kwa Viongozi wa Chadema kuwafundisha wanachama wao maana ya Nguvu ya Umma na Vita! Naona Magwanda wanachanganya kati ya Nguvu ya Umma na Vita! Gaddaf kaondolewa kwa Vita na sio nguvu ya umma!
     
  14. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nipo itobo sasa, niambie nikawapige picha au nimuone nani. pleaese PM siwezi kuvumilia hili.
     
  15. M

    Mzee Madoshi Senior Member

    #15
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yale yale ya kutaka kuoneana huruma badala ya kujizatiti kimkakati. Ilinichukua muda mrefu sana kupata mkanda wa kwanza wa okinawa gyojo ryu karate do, sasa hizi Karate za wiki nne kweli kwa muda mfupi hivyo???. Labda ungekuwa na picha ya hao vijana, make Singida sio mbali sana.
     
  16. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Tukiweka itikadi pembeni!hapo uko thawa kabitha!HUWEZI KUSEMA MAJESHI YA NATO NAYO NI NGUVU YA UMMA!PALE NI UJAMBAZI WA NCHI ZA ULAYA MAREKANI UMEMUONDOA GADAFF.kwa Mubarack,ndo unaweza kuitaja nguvu ya umma.
     
  17. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    wala hawaleti wasiwasi. Kwa vijana wa Igunga ninavyowajua hawawezi kuwa manipulated kirahisi namna hiyo. Isitoshe mtu kufundishwa kupigana kwa wiki 4 au 5 hawezi kufuzu. Kwa tuliojifunza kuanzia utotoni tunaweza kuwahimili 30 hadi 40.
    Mnaodai kuwa mwalimu hana nguo hamuoni kuwa mnaongopa wazi? Ni vipi anaenda shule bila nguo? I doubt your IQ. Au mlitaka awe sharobaro?
     
  18. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwani kule tunaenda kumchagua Mr Igunga au tunaenda kumchagua Mbunge mi nadhani hayo mambo uliyoyataja yanafaa sana kama kuna uchaguzi wa Mr Igunga, Lakini CDM imemsimamisha Mgombea wa Ubunge na C Mr Igunga.
     
  19. K

    Kozo Member

    #19
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kwa kweli hiki chama iko siku kwa sababu ya tamaa zao wataihalibu amani ya nchi hii kwani hawataklwl maana wananchi tumechoka jamani.
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Du! Huko Igunga tutasikia mengi sana!
     
Loading...