Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mijipesa ya Tume katiba Nani Anaitoa....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Jul 20, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Habari zenu Wana Jf,Nimechunguli Bajeti ya Wizara ya katiba na sheria Sikuona wala kusikia fungu la mijipesa ya Tume inayoratibu ukusanyaji wa Maoni ya katiba mpya..Mtoa habari wangu Ndani ya Wizara alisema vifungu hvyo vilifutwa kwa usiri mkubwa kwa amri kutoka hukoooo kwenye kiti mukubwaa.Haya yanafanywa kwa maslah ya nani? Kama ni kwa maslah ya nchi Usiri wa Nini?
    Mwenye kujua hyo mijipesa watujuze inakotoka.

    Niliuliza hii kitu na watu wamezimwa mpaka leoooo....
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ni sawa na kujiibia sisi wenyewe. Hao viongozi kwanza wamelazimishwa kuiandika katiba, pili walipoona kuna loophole za kupiga mkwanja wakakubali haraka haraka.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ngoja waje wenye data, labda tutapata details mkuu!:ranger::ranger::ranger:
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Haingii akilini kama wanavyo dhani wao,wizi wizi mpka kwa katiba
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Halitakiwi kujadiliwa hapa lipo mahakamani
     
  6. neyl

    neyl Senior Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mie, naombeni pakuipata hiyo hotuba ya bajeti wizara ya sheria na katiba kwa bahati mbaya sikupata chance ya kuisoma
     
Loading...