Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mijimama kumbe nomaaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazikubwa, Oct 25, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika kipindi cha Mboni Talk Show cha EATV ambacho kipo hewani sasa wanajadili mijimama inayopenda vijana wadogo (Serengeti Boys). Yupo kijana anatoa ushuhuda kuwa jimama lale halikuwa na choyo yoyote katika mapenzi alikuwa anatiririka katika mwili wa jimama bila kizuizi.

    Je tutumie njia zipi ili kuwaokoa vijana wetu wasinase kwenye mitego yao.
     
  2. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati umefika wa wazazi au walezi kuwatahadharisha vijana wao na mambo kama haya pia kuwaeleza changamoto
    mbali mbali ambazo wanaweza kukumbana nazo huko mitaani.
    Wazee wakikaa kimya basi ndio balaa lake hilo!
    Kuna ndugu yetu mmoja aliwapelekea wazee wake mchumba jimama la nguvu akasema aozeshwe huyo2 tu, wazee
    wakamaliza janja zao zote, ikabidi wamuozeshe tu!! jamaa hadi leo hii yuko nae. it is a bit sad.. dogo hajaenjoy
    kabisa vile vi-tight!!!
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,357
    Trophy Points: 280
    We mijimama isikie tuuuuu! Vijana nyie jipelekeni tuuuu! Kuna kijana alijifanya kauzu huyooo, kachukua jimaa la Kino huku kwenda kupiga kazi KASHANGAA MPAKA VIPIRA VIMEZAMAAAA!!!!!!!!!!! Katoka mbio bila nguo!!!! Kama mwehu! Toka tukio hilo, kakomaaaa! Mtu mwlili engine ya vitz afu unavamia Catapiller!!!!!!! LAZIMA UMEZWEEE!
     
  4. k

    kehesa maro Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    elimu ya kujitambua ktk nyanja hizi,uchumi(tujitume),utandawazi(tutazame vitu chanya) na maadili kwa jamii nzima .
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi kuwa jimama na unene unahusika?
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wacha vijana wale maisha, we wivu tu unakusumbua
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mabinti nao wanahitaji msaada dhidi ya wazee
     
  8. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wazazi wenyewe ndio vinara wa kuchukua dogodogo sasa sijui atakae mtahadharisha mwenzake nani hapo mama anaechukuliwa na serengeti boys au kijana anaechukuliwa na jimama
     
  9. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ushawai kuona mtu Jimama lakini Sio Bonge?Mx
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Tatizo lao moja hayataki uoe uwe na familia labda life
     
  11. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo kali ila niliwahi kusikia kwamba mwanaume anaweza kumkimbia jimama maana huo mzigo sometimes....
     
  12. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikitokea hivyo basi hiyo familia itakuwa haina dira!! ila kwa wale wenye mwelekeo basi wafanye hivyo mara moja!
     
  13. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jimama manake umri uwe umeenda na halafu ni mnene pia. Kama umri umeenda lakini sio mnene utakuwa mmama.
    Kama umri mdogo lakini mnene utakua bonge!!
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    y tuwaoke jamani wakati wanatoaa service ya ukweli. serengeti boys wanatoa dozi kamili mama analea boy.

    mbona wanaume tunalea gfs wao wanatoa utamu...its just the reverse jamani msipege kelele. haki sawa kwa wote.
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ukioa usipendelee mijimama unaweza telekeza familia yako
     
  16. y

    yuda2 Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana 2punguze njaa jamani kwanza hiyo mijimama ina2maliza hata nguvu za kiume 2cwe na tamaa ya kihivyo vijana wenzangu.
     
  17. y

    yuda2 Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au kwasababu mijimama ina miela ndio maana inashobokewa.
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Wale mlio upande wa age is nothing kwenye debate msiji contradict hapa...

    Mimi mwanangu ntaanza kumkanya angali mdogoa kuwa si vizuri kumpenda msichana aliye juu yake ki umri....

    wanaanzaga hivo hivo mara nina girlfriend kanizidi miaka mitatu; wakiachana anaamia kwa alomzidi miaka mitano...baadae wanatembea na wake za watu...kwa ufupi kupenda mwanamke alokuzidi ni kasoro kisaikolojia...ni utegemezi...unapenda kulelewa...unapenda kuwa na wa kuku care etc....mwanamme unakuwa kama binti...unategemea utapenda wa size yako? thubutu....
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Nimependa definition yako....Uko makini...sijuhi umeitoa wapi lakini nimeikubali...

     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    akiwa mzazi/mlezi wako sawa,akitoka tu nje ya nyumba ni jimama kwa mwingine
     
Loading...