Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIILI YA mashujaa ( WANAJESHI) WALIOKUFA DARFUR YAWASILI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by R.B, Sep 7, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    three-Tanzania-People’s-Defence-Forces-TPDF-soldiers.jpg

    Majina yao ni

    Corporal Yusuf Said
    Private Anthony Danielf
    Sergeant Julius Chacha.

    mmeonyesha uzalendo wa kweli kutetea waafrika wenzetu sudan,

    President Jakaya Kikwete ametuma salamu wa rambirambi kwa mkuu wa majeshi General Davis Mwamunyange kutokana na vifo Lieutenant Colonel (rtd) Adam Hussein Mwandu Makwaia (62)
     
  2. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora wangekufa polisi wote Tanzania kuliko hao wanajeshi watatu.MUNGU AWAPUMZISHE.
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    R.IP makamanda wetu! mmekufa kishujaa!
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    M.Mungu awarehemu.
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    You have spoken my deep feelings..baadhi pia waanze kupelekwa maana kazi ya kulinda Raia imewashinda. Kama wao wanajua zaidi basi waende huko wakarushiane na wanaume wenzao alaa.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Polisi wote wafe?
    mh napiga picha uo uhuru wa raia kujifanyia mambo bila kuwa na woga wa polisi.

    Mimi naomba yule mwenye fikra hovyo za kutaka madaraka hata kwa mtutu ndio angekufa.lol!
     
  7. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mungu awalaze peponi sio pema,hao sio mashujaa hao ni viherehere walioacha nchi yao inazama wakaenda kuipigania nchi ya wengine hata hivyo ingependeza kama wangekuwa ni polisi na ingebidi wawe wengi zaidi.
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    hela zao nazo zimekuja au zimeenda uswizi!?


    Pumzikeni kwa amani wanajeshi.
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mbona naona kama huu uzi umechanganya madawa; kuna hawa waliokufa Darfur na huyu Makwaia ambae mkweree amemtumia rambi rambi!! Huyu Makwaia naye alikuwa Darfur au amekufa nyumbani kwake kwani alikuwa mstaafu? Huyu Makwaia ni yule alikuwa msaidizi wa mwalimu Nyerere wakati fulani?
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Juu ya hatma ya hizo hela muulizeni Shimbo na Membe kwani wanajua hata zile za COMORO zilikofichwa!!
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Poleni sana wafiwa inapia huzuni RIP
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hawa siwezi kuwaita mashujaa.. wanajeshi gani hawawezi kuogelea? Mimi nadhani hawa ni mgambo waliopewa mchongo wa kwenda huko sudan
     
  13. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,950
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    mashujaa kwao walio watuma ila kwetu walalahoi tunawaona vidampa tuu. Kiherehere chao njaa na kutumiwa ndio kuliko waponza . Inakuwaje waonekane mashujaa kwa kulinda amani na mali za mataifa mangine na huku hapa kwetu tz maliasili zetu watu wanazitenda watakavyo??? Hao labda ni mashujaa wa viherehere
     
  14. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Duh! Kazi ipo :nono:
     
  15. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole kwa wafiwa,sasa huko Dafur si wapelekwe hawa wajinga polisi wetu wauaji,maana wameshindwa kulinda raia wanawaua,hawana faida kwetu,waende huko hata wakifa hatutaumia,kama tunavyoumia kwa kifo cha hawa wanajeshi
    wetu.
     
  16. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    It looks like you don't know your real enemy. Hao polisi wataendelea kuwepo tu, vyama vya siasa ndio vitabadilika.
    You have to deal with those are mister minds of every evil mission in our country.
     
  17. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    LIKE mkuu! Mimi siamini kama mwanajeshi anashindwa kuogelea hata kama amenasa ndani ya gari linalozama. RIP wanajeshi goigoi, watoto wa mama walioingia jeshini kwa kubebwa.
     
  18. ngalelefijo

    ngalelefijo JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 1,130
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    R.i.p wajeda
     
  19. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Jamani acheni dhihaka. Hivi mnafahamu nguvu ya maji lkn au mnatoa mapovu tu hapa. Kama Beraja(gari walilokuwa nalo) limesukumwa na maji ije kuwa binadamu? Mnasema goigoi walishindwa kuogelea kwani wao ni askari wa majini? Hlf mnajiita GT!!!!!! %.?/+";:_!:,.!:;_
     
Loading...