Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miigomo migomo.......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by francisma, Oct 25, 2011.

  1. f

    francisma New Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ticts kuna mgomo toka saa moja asubuhi leo ,madai ya hisa na ongezeko la mishaara ,baadhi ya mabosi wazungu wanyanyasaji na wanajiripa mabilioni ya pesa ,
     
Loading...