Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mihuri na form za matokeo zakamatwa Anatoglo!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kagalala, Nov 2, 2010.

  1. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani mnasikia habari za mama (AFISA MTENDAJI KATA YA TABATA) alivyokamatwa na karatasi (form za kujaza matokeo). Hii habari hiko live ITV hebu mwenye data arushe zaidi. Mama yuko Polisi na Mpendazoe huko polisi kufatilia
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii habari inarusha vilevile na bongoradio ambao wameunganisha na ITV
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Collection of such evidences is of great importance ili kuwaadabisha hawa CCM mahakamani
     
  4. I

    IFAKI Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekutwa na form zaidi ya Tano.
     
  5. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimetembelea Kimanga. Mida hii wamekata umeme na watu wameanza kushangiria. Hapa nilipo Bar iko karibu na kituo cha ccm lkn hakuna bashasha. Tafadhari anayeangalia luninga anijuze nn kinaendelea
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Inatisha kama hali ni hiyo, maana nilisikia Mahanga kakamatwa na mabox ya kura!!! Kabla ya hii haijatulia imekuja hii ya fomu za matokeo ambazo hizo ni muhimu balaa!!!! Aiseee hali ni ngumu nchi hii kama ndiyo hivyo!!!!!
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ama kweli hakuna kulala mpaka kielewek!
     
  8. s

    samoz Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ni mchezo wao katika chaguzi zote ..tangu 2005 ..mwaka huu tu wadau wamewadhibiti kiasi ! ingawa still wameiba katika majimbo mengi
     
  9. B

    Babasean Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WANA JF NINAOMBA KUTUMIA MSEMO WA Rev. Chris Mtikila, unaosema " saa ya ukombozi ni sasa"
     
  10. K

    King kingo JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Omutwale jeshi la ubungo mmelihamishia huko segerea au?
     
  11. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Na kuna kijana pale alikutwa na mhuriwa Nec na makasha matatu ya wino. Wanasema alipelekwa polisi kwa mahojiano then polisi wakachukua hiyo mihuri halafu wakamuachia.
     
  12. w

    wihanzi Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilipotune ITV habari hiyo ilikuwa inamalizikia hata hivyo huyo mtangazaji akaeleza habari nyingine kuwa mnamo jioni kuna kijana alifika eneo hilo akiwa anauza mihogo mibichi na akataka kuingia huko ndani, lakini vijana wengi waliokuwepo hapo wakamzuia na kuamua kumkagua. Walipomkagua waliikuta mihogo lakini pia alikuwa na mhuri wa tume ya taifa ya uchaguzi. na alipohojiwa alieleza kuwa aliiokota hiyo mihuri na akaambiwa na ktendaji wa kata moja huko ubungo aipeleke huko. Polisi walichukua mihuri hiyo lakini wamemwachia kijana huyo

    Kweli matokeo yanaibwa sana
     
  13. z

    zaklove Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mwingine kamatwa na mihuri ameweka kwenye mihogo kakamatwa na watu polisi wamemuachia.mpaka kieleweke.
     
  14. w

    wihanzi Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je huyo mama alikamatwa na hizo karatasi wapi na alieleza zilikuwa ni za nini?
     
  15. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu mama anaitwa mama Tairo afisa mtendaji kata ya Tabata , alitoka kituo cha kuhesabia kura za Segerea, Arnatoglo hall, mama huyo alijidai anaenda nje kununua msosi, na aloprudi watu walimwomba wamsachi ana nini watu baada ya kumsachi wakakuta anamakarasi ya majumuisho wa matokeo ambayo yalikuwa hayajapigwa muhuri wa tume, wananchi wenyehasira kali wakataka kumpa kichapo, bahati nzuri polis walikuwa karibu wakamchua yeye pamoja na hayo makaratasi wakaendae central police, Mpendazoe nae akaingia kwenye mchuma na wadau wachache na wenyewe wakaelekea central Police.

    Vile vile kuna bwana mdogo muuza mihogo amekamatwa na mihuri na wino vyote mali ya Tume ya Uchaguzi, lakini baada ya mahojiano kidogo na polis katika kituo cha central walimwachia na bila aibu wala nini alirudi tena arnatoglo kucheck mambo yanaendaje.

    Bado niponipo
     
  16. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na kijana aliyekatwa na muhuri hapo Anatoglo na eti polisi wamemnganya huo muhuri na kumwachia. Habari ni kwamba huo muhuri atapewa kijana mwingine au polisi wenyewe waupele. This is bad, it makes me sick. Mtu anakamatwa na nyara za serikali na kuachiwa, Hii nchi sasa ni balaa
     
  17. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiyashangaa ya form utayachoka ya NEC na CCM kukubaliana Rais yupi apate ngapi na sehemu gani 75:18:7 JK:Slaa:Lip.

    Kwa hiyo hayo madogo!
     
  18. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wenyewe wanaita umafia
     
  19. w

    wihanzi Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nyingine pia kupitia STAR TV, mtangazaji ameripoti kuwa msimamizi katika wilaya ya ilala ameondoka kwenda kule makao makuu ta tume kwa majadiliano zaidi, lakini hajaeleza wanaenda kujadiliana nini hasa
     
  20. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nec inabidi ivunjwe period
     
Loading...